ผู้เขียน หัวข้อ: ^^ไม่ได้ไปไหนกันไกล แต่ละทิ้งซูบารุชั่วคราว ไปปั่นออกกำลังกายขากันที่ หัวหิน ^_^  (อ่าน 16566 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เห็นหายหน้าหายตากันไป ไม่ใช่ไปไหนกัน มัวแต่ซุ่มสร้างรถคันใหม่กัน
มีโอกาสเลยเอารูปออกทริปกันมาให้ดูครับ เผื่อใครสนใจอยากร่วมทริปด้วยกัน

<a href="http://www.youtube-nocookie.com/v/NYtc9Xkeo6s?version=3&amp;amp;hl=en_US" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube-nocookie.com/v/NYtc9Xkeo6s?version=3&amp;amp;hl=en_US</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2012, 09:00:00 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สนุกกันใหญ่เลยนะแก๊งนี้ ว่าแต่นี่มันทริปปั่นไปกินไปนินา ไมกลัวอ้วนกันเหรอฮ๊าฟฟฟฟ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
งือออ.. อยากไปม่าาางงงง   :bbbear_20: :bbbear_20: :bbbear_20:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ต้องไปซื้อจักรยานซักคันแล้ว :bbbear_30:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ปั่นแล้วติดใจแน่นอนน กับแก๊งค์นี้ :bbbear_19:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• *
ขอถามพี่ๆแก้งค์ปั่นพลังหนุ่มครับ  ผมไปดูจักรยานอยู่แต่ไม่รู้จะซื้อยี่ห้ออะไรดีอ่ะครับ

gaint ดีมั้ยอ่ะครับ  อยากเห็ยรูปจักยานพี่ๆอ่ะครับว่ามันประมาณไหนจะได้ไปลองหามาเข้ากลุ่มบ้าง

ขอบคุณครับ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ขอถามพี่ๆแก้งค์ปั่นพลังหนุ่มครับ  ผมไปดูจักรยานอยู่แต่ไม่รู้จะซื้อยี่ห้ออะไรดีอ่ะครับ

gaint ดีมั้ยอ่ะครับ  อยากเห็ยรูปจักยานพี่ๆอ่ะครับว่ามันประมาณไหนจะได้ไปลองหามาเข้ากลุ่มบ้าง

ขอบคุณครับ

ความรู้ไม่มี ตอบคำถามไม่ได้ แต่มาอยู่เป็นเพื่อนแก้เหงา ระหว่างรอผู้รู้มาช่วยตอบครับ ^_^
Giant เมื่อวานได้ฟังพี่คนนึงบอกว่าเป็นรถที่พุ่งดีมากเลยครับ. แต่มันคงอยู่ที่รุ่นและแบบด้วยล่ะมั้งครับ
เด๋วไปตามน้องๆพี่ๆมาตอบให้อีกทีครับ ^_^

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มาแว๊ววววววคร๊าบบบบ  :bbbear_32:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
คงต้องถามดู้อย่างนี้ก่อนครับ อยากไปแนวไหน เสือหมอบ เสือภูเขา หรือฟิกเกียร์ จะได้หาคนมาแนะนำกันถูกครับ  :bbbear_2:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ปีนี้เป็นปีชงของแก๊งค์นักปั่นพลังหนุ่ม หากท่านมาคุยกับเราแล้วหละก็อาจจะต้องทำการปั่นแก้ชงกันเป็นยกใหญ่ ฮ่าๆๆๆๆๆ

:bbbear_36: :bbbear_36: :bbbear_36:

• Subaby!!!
  • *
ปีนี้เป็นปีชงของแก๊งค์นักปั่นพลังหนุ่ม หากท่านมาคุยกับเราแล้วหละก็อาจจะต้องทำการปั่นแก้ชงกันเป็นยกใหญ่ ฮ่าๆๆๆๆๆ

:bbbear_36: :bbbear_36: :bbbear_36:

ปั่นแก้ชงหรา....เห็นปั่นไปชงไปอยู่นั่นแหล่ะ  :bbbear_27:

• *
คงต้องถามดู้อย่างนี้ก่อนครับ อยากไปแนวไหน เสือหมอบ เสือภูเขา หรือฟิกเกียร์ จะได้หาคนมาแนะนำกันถูกครับ  :bbbear_2:

ผมจะซื้อมาไว้ไปปั่นกะพี่ๆอ่ะแหละครับผม ฟิกเกียร์ไม่เอาอ่ะครับ เดี๋ยววันนี้ผมไปถ่ายรูปมาให้ดูดีกว่าว่าน่าซื้อมั้ยครับ

• *

อยากๆไปปั่นด้วยมากๆเลยครับ  ถ้าผมซื้อมือสองมาปั่นเล่นจะเปนไรมั้ยอ่ะครับผม

• *
ความรู้ไม่มี ตอบคำถามไม่ได้ แต่มาอยู่เป็นเพื่อนแก้เหงา ระหว่างรอผู้รู้มาช่วยตอบครับ ^_^
Giant เมื่อวานได้ฟังพี่คนนึงบอกว่าเป็นรถที่พุ่งดีมากเลยครับ. แต่มันคงอยู่ที่รุ่นและแบบด้วยล่ะมั้งครับ
เด๋วไปตามน้องๆพี่ๆมาตอบให้อีกทีครับ ^_^

ขอบคุณครับพี่เต้อ  ไว้ไปปั่นกันนะครับผม