ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแบ่งปันภาพช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมคร้าบ (โดยชาวแก๊งSubaru)  (อ่าน 7243 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
ขอยกย่อง "คนทำงานจริง" ทุกคนครับ :bbbear_19:
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ boxer_sound

• Im
  • *
  • Popular Vote : 6
  • สนั่น....ลั่น...ทุ่ง

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ครอบครัวซู ใจดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
เห็นภาพแล้วน้ำตาซึมแทนผู้ประสบภัยครับผม
ไปแถวไหนกันบ้างครับ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เห็นภาพแล้วน้ำตาซึมแทนผู้ประสบภัยครับผม
ไปแถวไหนกันบ้างครับ

พวกเราไปกันแถบบางบัวทองครับ เพราะมีเรือขนของและคนงานของทางนุ่นทำให้พร้อมเข้าไปได้ทุกวันครับ (ไม่ได้เข้าไปกะเขาทุกวันหรอกน๊ัะครับ ใครว่างว่าไหนก็ไปเท่านั้นเอง)
ส่วนทางเตีย เขาไปทางรังสิต เพราะทางนู้นเขามีรถลากเรือไปได้ด้วย..
จริงๆอยากไปหลากหลายพื้นที่แต่ ความพร้อมมันจำกัดมากครับ ไหนจะเส้นทางที่จะเข้าไป แผนที่ เรือ ฯลฯ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
พวกเราไปกันแถบบางบัวทองครับ เพราะมีเรือขนของและคนงานของทางนุ่นทำให้พร้อมเข้าไปได้ทุกวันครับ (ไม่ได้เข้าไปกะเขาทุกวันหรอกน๊ัะครับ ใครว่างว่าไหนก็ไปเท่านั้นเอง)
ส่วนทางเตีย เขาไปทางรังสิต เพราะทางนู้นเขามีรถลากเรือไปได้ด้วย..
จริงๆอยากไปหลากหลายพื้นที่แต่ ความพร้อมมันจำกัดมากครับ ไหนจะเส้นทางที่จะเข้าไป แผนที่ เรือ ฯลฯ
ถ้าจำไม่ผิดน้องอาร์ต wash@cmnน่าจะไปอยุธยาด้วยนะพี่
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ปีนี้ขออย่าให้มีเหตุการณ์แบบนี้ซ้ำขึ้นมาอีกเลยน๊า :bbbear_48:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง