ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านใดพอจะมีความรู้เกี่ยวกับการเช็คชื่อเจ้าของรถมั่งไหมครับ  (อ่าน 1484 ครั้ง)

ออฟไลน์ lominator

• *
  • Popular Vote : 2
พอดีว่าทำงานโรงแรมอะครับ เหมือนหัวหน้าจะกลั่นแกล้งครับ มีปัญหาเกี่ยวกับการแสตมป์ที่จอดรถ
แล้วพอดีว่าพวกรถที่มีปัญหาเหมือนจะได้รับการแจ้งมาว่าเป็นเพื่อนเจ้าของโรงแรม ทางเจ้าของก็เลยขอให้แจ้งทะเบียน+คนขับ หรือเจ้าของรถ เพื่อความกระจ่างครับ (พอดีหัวหน้าส่งเมลไปถึงเจ้าของด้วย เลยกลายเป็นเรื่อง) เลยมาขอรบกวนพื้นที่เวปในการหาข้อมูลครับ
ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาอ่าน+ให้คำแนะนำล่วงหน้าเลยนะครับ  :bbbear_41:

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ถ้ามีพรรคพวกเป็นตำรวจ ฝากให้เขากดดูได้เลยครับ  :bbbear_32:
Some are born to run ,Subies are born to race