ผู้เขียน หัวข้อ: น้อต เรกูเลเตอร์ หลุดครับ หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ ?  (อ่าน 4211 ครั้ง)

ออฟไลน์ JacKuZa

• *
  • Popular Vote : 7
น๊อต เรกูเลเตอร์หลุดครับ !
ไม่ทราบว่าจะหาซื้อข้อต่อได้ที่ไหนบ้างครับ ?
เป็นเกลียว 5 mm. 1 ด้าน ส่วนอีกด้านเป็นท่อเพื่อต่อเข้ากลับสายซิลิโคนรูใน 5 mm. ครับ  :bbbear_11:

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
ลองดูข้อต่อทองเหลืองดูนะครับ เกลียวถ้าไม่ชัวร์หาน็อตมาลองขันเข้าไปดูแล้วค่อยเอาไปเทียบ

• *
หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ? บ้านผมอยู่แถวธรรมศาสตร์ รังสิตครับ
โทรไปตามร้านขายของแต่งทั่วไป เขาจะให้เปลี่ยน Regulator อย่างเดียวเลย เขาบอกไม่มีขาย  :bbbear_27:

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
ไม่ต้องไปร้านของแต่งครับ ไปร้านขายอุปกรณ์ไฮโดรลิค ตัวนึงไม่น่าเกิน 40 บาท

• *
ขอบคุณมากครับ :bbbear_4: