ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old impreza นี่มันมี(ลง)ลิ้น..หน้าขายมั้ยอะครับ"เรียนพี่น้องลงลิ้นพักยกไปลงแขกคุณวินัยก่  (อ่าน 59973 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

อยู่แถวๆเนี้ยแหละพี่ต้น ตามดูเว็บอยู่เรื่อยๆแต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง

แล้วพี่ต้นหล่ะ หายไปพักนึงเลย  อีโวพี่เป็นงัยมัง ทำไปถึงไหนแล้วคับ

ตกลง อิม หรือ โว ขับถูกใจกว่าอะพี่ ว่างๆค่อยนัดไปเจอกันนะพี่

ไม่ก็ จะไปตามงานมิตติ้งแล้วกันนะ  mush16

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
อีโวยังบ้านๆอยู่เลย เน้นไม่เกิน850ม้าขับสนุกๆพอ mush37

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

850 ม้า รถบ้าน !!!!!  mush18 

งันรถผมก็ เอาไว้ซื้อกับข้าวหน้าปากซอยพอ  mush32

• ???
  • *
850 ม้า รถบ้าน !!!!!  mush18 

งันรถผมก็ เอาไว้ซื้อกับข้าวหน้าปากซอยพอ  mush32
mush21
 mush21

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
อีโวยังบ้านๆอยู่เลย เน้นไม่เกิน850ม้าขับสนุกๆพอ mush37

พี่ต้นครับ  แถวบ้านเรียก รถคฤหาสน์แล่วว   850 ม้า เนี่ย    คุ๊คุ๊ mush21

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
1 ปี 80 หน้า สาวก ลิ้นหน้า Old Im จะไล่ทันไหมเนี่ย  เมื่อเช้าเจอ GC8 สีขาว บนสะพานข้ามแยกรัชโยธินด้วยสวยดีครับ และที่เซียงกงบางนา เจอ GC8 สีเขียว ของท่านผู้ใดครับ

อัพๆ มาช่วยดันบูทเพิ่ม  mush32 mush32

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
1 ปี 80 หน้า สาวก ลิ้นหน้า Old Im จะไล่ทันไหมเนี่ย  เมื่อเช้าเจอ GC8 สีขาว บนสะพานข้ามแยกรัชโยธินด้วยสวยดีครับ และที่เซียงกงบางนา เจอ GC8 สีเขียว ของท่านผู้ใดครับ

อัพๆ มาช่วยดันบูทเพิ่ม  mush32 mush32

Gc8 ขาวน่าจะเป็นรถผมนะคับ มาเห็นรถ old le เปิดกระจกทักด้วย แต่ว่าเห็นตอนที่จะเลี้ยงลงวิภาวดีแล้ว แต่บีบแตรทักทายแล้วไม่ทราบได้ยินป่าวครับ

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
Gc8 ขาวน่าจะเป็นรถผมนะคับ มาเห็นรถ old le เปิดกระจกทักด้วย แต่ว่าเห็นตอนที่จะเลี้ยงลงวิภาวดีแล้ว แต่บีบแตรทักทายแล้วไม่ทราบได้ยินป่าวครับ

ได้ยินครับ  ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เช้ามาเติมออกเทน จะได้ไล่ทัน
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
มะกี้เจอ แมวผอมสี้ำเงิน หน้าปากซอยจรัญ13 ทะเบียนรู้สึกจะ993ครับ

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เอ่อ แบบไปช่วยเค้าปั่นหลายกระทู้เหมือนกัน emo74o ลืมตัว
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ปั่นเข้าปายยยยยยยยยย
คืนนี้น้าไปไหนเนี่ย

มะคืนหลับอยู่บ้านจ้าาา mush15

• ???
  • *
อัฟๆ. ไม่รู้จะคุยไร. ก็นั่งบิ้วกะทู้ต่อไป mush17