ผู้เขียน หัวข้อ: ขับ subaru จากแหลมฉบ้ง ชลบุรี ขึ้นดอยตี 5.30 น อินทนนท์ สะเมิง เชียงใหม่  (อ่าน 43847 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pai0

• *
  • Popular Vote : 8
    • www.pai0.com
#Invalid YouTube Link# :bbbear_32: ขึ้นดอยอินทนนท์ http://www.youtube.com/watch?v=lTB2v2JzxQ0&feature=youtu.be
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2013, 08:11:03 PM โดย Pai0 »

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ออฟไลน์ TINN TINN

• IT Support
  • *
  • Popular Vote : 2
  • Level UP
สุดยอดแล้ว หละครับ  :bbbear_34: :bbbear_34:

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2013, 04:21:07 PM โดย Pai0 »

ออฟไลน์ oat gc8

• *
  • Popular Vote : 6
  • ชิีวิตคือการแข่งขัน
สุดๆเลยครับ ขับซูไปดอยอินทนนท์ อยากไปแต่สู้ค่าน้ำมันไม่ไหวและกลัวรถมีปัญหาด้วยครับ ยินดีด้วยผมอยู่ศรีราชาไว้นัดทานข้าวกันนะครับร้านมุมอร่อยก้อได้คับ  :bbbear_25:
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

• *
สุดๆเลยครับ ขับซูไปดอยอินทนนท์ อยากไปแต่สู้ค่าน้ำมันไม่ไหวและกลัวรถมีปัญหาด้วยครับ ยินดีด้วยผมอยู่ศรีราชาไว้นัดทานข้าวกันนะครับร้านมุมอร่อยก้อได้คับ  :bbbear_25:

:bbbear_16:ดีครับคุณOat Gc8 คือตอนนี้ผมไม่ได้อยู่แหลมฉบังแลัวต้องขอบคุณที่ชวนทานข้าว ตอนนี้ผมอยู่ที่เพชรบูรณ์ครับ ถ้ามาเที่ยวบอกนะครับ จะพาเที่ยวครับ
     ผมไปอินทนนท์หลายครั้งแล้วแล้วครับแต่ละครั้งบรรยากาศก็ไม่เหมือนกัน ถ้ามีโอกาสขับซู ไปเที่ยวก็จะได้รู้ว่าคนที่ชอบซู จะรักซูมากๆๆอีก
        ผมเจอชาวดอยมังถามว่าพี่รถไรครับ ผมตอบไปว่าซูบารุ ขับสี่ลัอครับ คือเค้าว่ามือสองราคาเท่าไร ผมบอกไปว่า3-5 แสนบาท ก็เลยให้เค้าเข้าไปดูเว็ป Siamsubaru เค้าก็ถ่ายโล้โก้ Siamsubaru society Thailand ไปดูในเน็ท  เราคงมีสมาชิกซูบนดอยอินทนนท์นะครับ

• *
มาศรีราชาก้อบอกนะครับ ผมเคยไปเที่ยวเพชรบูรณ์ที่เขาค้อ ภูทับเบิก ชอบมาก ทางขึ้นภูทับเบิกชันมากถ้าได้ขับซูขึ้นไปคงสนุกน่าดูนะคับ :bbbear_16:
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

• *
มาศรีราชาก้อบอกนะครับ ผมเคยไปเที่ยวเพชรบูรณ์ที่เขาค้อ ภูทับเบิก ชอบมาก ทางขึ้นภูทับเบิกชันมากถ้าได้ขับซูขึ้นไปคงสนุกน่าดูนะคับ :bbbear_16:
  :bbbear_32:ดีครับ ขับอิม มาเที่ยวทับเบิก เลย กำลังหนาว ตอนนี้ที่บ้าน 12 องศา ถ้าขึ้นทับเบิก ประมาณ 9-10 องศา

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
  • Popular Vote : 2

• *

• *
ขับน้องอิมจากเพชรบูรณ์ไปเที่ยว น่าน ด่านห้วยโก๋น และเที่ยวเชียงใหม่

• *
อยากไปบ้าง อากาศดีสุดๆนะคับ เดี๋ยวรอเอาไปติดแกสก่อน คงได้ขับไปชิลล์บ้างคับ  :bbbear_16:

• *
อยากไปบ้าง อากาศดีสุดๆนะคับ เดี๋ยวรอเอาไปติดแกสก่อน คงได้ขับไปชิลล์บ้างคับ  :bbbear_16:
ดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้ามีโอกาส มาเที่ยว บอกนะครับ มาทางเหนือ ผมอยู่เพชรบูรณ์ ครับ
จะได้มีเพื่อน เดินทางครับ

ออฟไลน์ intrinsic

• *
  • Popular Vote : 11
โคตรชอบรถพี่เลย รอดูวันที่ทำสีใหม่นะครับ

• *
โคตรชอบรถพี่เลย รอดูวันที่ทำสีใหม่นะครับ
:bbbear_19:ขอบคุณครับที่ชอบซูบารุ ว่าจะทาสีใหม่ เพราะขับต่างจังหวัดบ่อยๆ เจอตำรวจจับอยู่เลื่อย โดน ไม่แจ้งเปลื่ยนสี  200 บาท ปรับ