ผู้เขียน หัวข้อ: ถามนิดคับมือใหม่  (อ่าน 3915 ครั้ง)

ออฟไลน์ jho

• *
  • Popular Vote : 0
ถามนิดคับมือใหม่
« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 08:09:07 PM »
ใส้กรอง กรองเชื้อเพลิง กรองน้ำมันเครื่อง ใช้ของอะไรได้บ้าง coolant เติมของอะไร น้ำมันเกียร์ เฟืองท้าย น้ำมันพวงมาลัย น้ำมันเบรค ผ้าเบรค แนะนำด้วยคับมือใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2011, 08:10:25 PM โดย jojorendy »

ออฟไลน์ katiza

• *
  • Popular Vote : 0
    • http://otenz.com
Re: ถามนิดคับมือใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 11:02:38 AM »
hello

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 08:04:59 PM »
ลองไปตั้งถามหน้าฟอรั่มดูครับ เพราะในนี้อาจไม่ค่อยมีใครเข้ามาตอบครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ R2

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 10:41:39 PM »
อะไหล่เหล่านี้เป็นอะไหล่ พื้นฐาน ควรใช้ของแท้ เท่านั้น ซึ่งราคาไม่ได้แพงมาก ถ้าอยู่ที่กรุงเทพลองติดต่อที่ ศูนย์เสรีไทยได้เลย   แต่ถ้าอยากได้ส่วนลดบ้าง ลองซื้อจากเฮียคี้ เขตกรุงเทพ ก็ได้. ไม่ได้แพงมากหรอกครับ อย่าลืมใช้ของแท้เท่านั้น (อะไหล่สิ้นเปลืองเท่านั้น). แต่อะไหล่ ตัวถัง บ้างทีก็ใช้ของเก่าได้เลยครับ