ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ su แถวบางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ บ้างนัดมิตติ้งกันไหม  (อ่าน 33823 ครั้ง)

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
 mush11

ถ้าเป็นอย่างนั้นคงเซ็งแย่เลยคับ อยากเจอเพื่อนๆ นั่งคุยให้หายเครียดซะหน่อย เฮ้อออ
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ toey untamed

• *
  • Popular Vote : 1
จัดปายครับจะได้เจอกัน แต่ขอดูสถานการณ์น้ำนิดนะครับเมื่อคืนวิดน้ำซะอ่วมเลย

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ใครที่อยู่ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิระวังด้วยนะคับเห็นเค้าบอกว่าถ้ากั้นสนามบินเสร็จจะปล่อยน้ำ mush26

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ใครที่อยู่ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิระวังด้วยนะคับเห็นเค้าบอกว่าถ้ากั้นสนามบินเสร็จจะปล่อยน้ำ mush26

ได้ข่าวจากไหนครับ รบกวนเค ช่วยบอกแหล่งข่าวด้วยน๊า เพราะช่วงนี้มันมีหลายที่มาเหลือเกิน เค้าว่ากันอย่างนั้น เค้าว่ากันอย่างนี้ และ "เค้า" คือใครต้องบอกกันด้วยน๊า

เพราะสถานการณ์มันเป็นแบบนี้ ข่าวที่ได้ ต้องชัดเจนนิดนึง ไม่งั้น คนที่เสพข่าว หรือไม่ได้ฟังข่าวจากทางอื่น จะตื่นตระหนกตกใจกันไปหมด

ช่วยๆ กันแจ้งข่าว บอกๆ กันแบบนี้ดีแล้วๆ เยี่ยมๆ แต่ขอรู้ที่มาด้วยจ้าาา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2011, 11:04:55 AM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ที่ทำงานผมติดกะสุวรรณภูมิเลยครับ
น่ากัว
บุ๋งๆ ๆ

• *
อาจานที่มหาลัยหัวเฉียวคับตอนแรกเปิดเทอมวันที่25เขาเลื่อนออกมาเป็นวันที่31คับ

ออฟไลน์ nirun2882

• *
  • ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้ 55
ไปด้วยครับๆๆๆๆ

ออฟไลน์ lucky_suby

• *
  • Popular Vote : 11
  • New Power - Legacy
ช่วงนั้นน่าจะว่าง ไม่ค่อยรู้จักใคร ถ้าน้ำไม่ท่วมคงไปด้วยครับ ตกลงวันที่สามสิบใช่มั๊ยครับ ที่ไหนอ่ะครับ  mush36

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ช่วงนี้น้ำยังเป็นอะไรที่น่าเป็นห่วงมากๆ ไงก้อเดินทางกันระมัดระวังนะคับ  emo77o
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

สงสัยช่วงนี้ จะยิ่งกังวลเรื่องน้ำกันนะครับปู

ไม่ทราบตอนนี้แถวอู่เป็นยังงัยบ้าง มีผลกระทบจากน้ำท่วมมั้ย
พี่รบกวนขอทราบทางไปอู่หน่อยสิครับ เผื่อฉุกเฉินช่วงนี้ หรืออาจจะ
เข้าไปเช็ครถก่อนเดินทางไกล
พี่ออกจากแถวพระรามสาม ขึ้นทางด่วน..ลงบางนา แล้วไปยังงัยต่อครับ

ออฟไลน์ CHELSEA

• *
  • Popular Vote : 1
มหาวิทยาลัยหัวเฉียว สำหรับนักศึกษาเปิดเรียนวันที่ 7 พ.ย.ครับ ส่วนอาจารย์เริ่มทำงานวันที่ 1 ครับ

• *
มหาวิทยาลัยหัวเฉียว สำหรับนักศึกษาเปิดเรียนวันที่ 7 พ.ย.ครับ ส่วนอาจารย์เริ่มทำงานวันที่ 1 ครับ
เรียนอยุ่ที้นั้นเหรอคับ

ออฟไลน์ tentza1

• *
  • Popular Vote : 2
ผมเรียนหัวเฉียวเหมือนกันครับ ขับ gc8 สีน้ำเงิน

• *
ผมเรียนหัวเฉียวเหมือนกันครับ ขับ gc8 สีน้ำเงิน
ชื่ออะไรคับผมเคเรียนอยุ่หัวเฉียวขับแมวอ้วน

ออฟไลน์ tentza1

• *
  • Popular Vote : 2
ชื่ออะไรคับผมเคเรียนอยุ่หัวเฉียวขับแมวอ้วน
ชื่อเต๊นท์ครับ พี่เคยเหน รถผมบ้างปะ gc8 สีน้ำเงิน กับมาสด้า2 ฝากระโปรงเคฟล่า ล้อ rg2