ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ su แถวบางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ บ้างนัดมิตติ้งกันไหม  (อ่าน 33645 ครั้ง)

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

ตามข่าวอยู่นะครับ ...เผื่อจะขออนุญาตไปแจมด้วยคน

วันหน้าวันหลัง จะได้มีโอกาสพารถไปตรวจรักษาบ้าง
เวลาเค้างอแงอ่ะครับ mush35
..ไม่ไกลกันเท่าไหร่ ผมอยู่แถวเซ็นทรัลพระรามสาม
ข้ามทางด่วน ไปแปร๊บเดียวครับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ถ้าน้ำไม่ท่วมแล้วไม่ติดอะไรจะขอไปแจมด้วยคนครับ  emo64o

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ตามข่าวอยู่นะครับ ...เผื่อจะขออนุญาตไปแจมด้วยคน

วันหน้าวันหลัง จะได้มีโอกาสพารถไปตรวจรักษาบ้าง
เวลาเค้างอแงอ่ะครับ mush35
..ไม่ไกลกันเท่าไหร่ ผมอยู่แถวเซ็นทรัลพระรามสาม
ข้ามทางด่วน ไปแปร๊บเดียวครับ

ยินดีคับ ไม่ทราบว่าทำงานอยู่วงการเรือสินค้าหรอคับ เห็นรูป Signature เป็นรูปเรือตู้ ถ้าไม่ใช่ก้อขอโทดด้วยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2011, 12:03:51 AM โดย poowasu »
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
ครับ รอน้ำลดแล้วค่อยนัดกันใหม่ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Sergio

• *
  • Popular Vote : 0
 mush26นัดวันไหนรบกวนแจ้งด้วยนะคับยังไงจะขอไปแจมด้วยซักคนคับ

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • Popular Vote : 1
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง

คับ ตอนนี้ที่แน่ๆคงมีผมกะพี่ Aof เพราะอยู่ใกล้กัน เจอกันบ่อยอยู่แล้ว ส่วนคุณ Toey กะ คุณ AEK ผมยังไม่มั่นใจเด๋วลองชวนดูก่อน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น คงต้องดูสภาพบ้านเมืองช่วงนั้นด้วยคับ เพราะบอกตรงๆว่าค่อนข้างหดหู่กับสถานะการน้ำท่วมในบ้านเรา เห็นใจและเป็นห่วงพี่น้องที่อยู่ต่างจังหวัดมากๆ ยิ่งตอนนี้น้ำประชิด กทม. แล้วยิ่งน่าเป็นห่วงมากขึ้น สิ่งที่พอทำได้ตอนนี้คือส่งใจและบริจาคเงิน+สิ่งของช่วยเหลือบ้างเท่านั้น

ยังไงก้อ อย่างน้อยถ้ามีโอกาส ผมขอเป็นเจ้ามือเลี้ยงข้าวคุณ mo และ พี่ๆเพื่อนๆซักมื้อนะคับ จะอยู่โซนนี้รึโซนอื่น ก้อมาได้คับ
                              emom75oปูผมจะล้างท้องรอเลย....  mush21

• *
ยินดีคับ ไม่ทราบว่าทำงานอยู่วงการเรือสินค้าหรอคับ เห็นรูป Signature เป็นรูปเรือตู้ ถ้าไม่ใช่ก้อขอโทดด้วยคับ

ใช่ครับผม...เคยทำงานอยู่บนเรือตู้
ตอนนี้มาอยู่ออฟฟิศแล้วครับ  mush37

• *
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ถ้าน้ำไม่ท่วมแล้วไม่ติดอะไรจะขอไปแจมด้วยคนครับ

ได้คับ เคน อยากเลี้ยงข้าวเทพเคนซักมื้ออยู่แล้วคับ

ครับ รอน้ำลดแล้วค่อยนัดกันใหม่ก็ได้ครับ

ถ้าน้ำลดและไม่มีอะไรติดขัด ก้อคงวันที่ 30 แหละคับ

นัดวันไหนรบกวนแจ้งด้วยนะคับยังไงจะขอไปแจมด้วยซักคนคับ

ได้คับผม ยินดีคับ

ปูผมจะล้างท้องรอเลย....

พี่กะผมอ่ะ หารกัน 555

• *
ใช่ครับผม...เคยทำงานอยู่บนเรือตู้
ตอนนี้มาอยู่ออฟฟิศแล้วครับ

จบศูนย์ฝึกป่ะคับ

• *
จบศูนย์ฝึกป่ะคับ

ครับ ... รุ่น16ครับ

mush10

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • Popular Vote : 1
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง

ได้คับ เคน อยากเลี้ยงข้าวเทพเคนซักมื้ออยู่แล้วคับ

ถ้าน้ำลดและไม่มีอะไรติดขัด ก้อคงวันที่ 30 แหละคับ

ได้คับผม ยินดีคับ

พี่กะผมอ่ะ หารกัน 555

mush14ก็ได้ผมจะห่อข้าวไปกินเอง... mush21
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2011, 01:59:50 AM โดย Aof..พรรคกระยาจก... »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
งั้นถ้าโอเคกันวันที่30ผมไปด้วยอีกคนครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ MeMoriZe_BunGy

• *
  • Popular Vote : 0
วันที่ 30 ไปด้วยครับท ว่างพพอดี แจมด้วยครับบบ mush21

• *
สถานะการณ์น้ำน่าเป็นห่วงจังเลยคับ เพื่อนๆพี่ๆดูแลรถและสุขภาพด้วยนะคับ หวังว่า 30 คงได้มีโอกาสเจอพี่ๆเพื่อนๆนะคับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
สถานะการณ์น้ำน่าเป็นห่วงจังเลยคับ เพื่อนๆพี่ๆดูแลรถและสุขภาพด้วยนะคับ หวังว่า 30 คงได้มีโอกาสเจอพี่ๆเพื่อนๆนะคับ

เห็นเค้าว่าช่วงนั้นอาจจะท่วมอีกรอบนึงพอดีครับปู 28-31 ต.ค. เซ็งเลย ขอให้ไม่มีอะไรจะได้ไปเจอกัน คิดถึงอาจารย์บุ๊งด้วย เอ้า ตามข่าวกันต่อปายยยยย