ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ su แถวบางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ บ้างนัดมิตติ้งกันไหม  (อ่าน 33836 ครั้ง)

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
สบายดีนะครับปุ๊กปิ๊ก ทำใหม่สวยกว่าเดิมนะครับ

กำลังทำอยู่..ไม่เสร็จสักทีครับพี่ด้า ตอนนี้รอวางเครืองลงไปที่อยู่ครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=88992.0

ออฟไลน์ AKE GC8

• *
  • Popular Vote : 0
บ้านใกล้กันแบบนี้ ให้ผมเป็นเกียตริเลี้ยงข้าวซักมื้อได้มั้ยคับ

ผมอยู่หลังโรงไม้อ่ะคับ แชร์กันดีกว่ามั้ยคับเกรงใจอ่ะคับ ^^

ออฟไลน์ AKE GC8

• *
  • Popular Vote : 0
ดีครับอยู่ตรงไหนอ่ะครับในเคหะเปล่าครับ
อยู่หลังโรงไม้คับ  emo64o

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
ผมอยู่ปากน้ำ แต่ขับ โอเล เค้าเข้า อิมกันหมดเลย เฮ้อ !!
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ toey untamed

• *
  • Popular Vote : 1
ผมอยู่ปากน้ำ แต่ขับ โอเล เค้าเข้า อิมกันหมดเลย เฮ้อ !!
SUBARU เหมือนกันครับ มิต้องห่วง

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
นัดเจอปั้มเอสโซ่ที่มีแมกโดนโนตรงบางนากันไหมคับ

ออฟไลน์ mr_oui

• *
นัดเจอปั้มเอสโซ่ที่มีแมกโดนโนตรงบางนากันไหมคับ

ถ้าไปตอนกลางคืนต้องระวังนะครับปั๊มนั้น เคยเจอรถเขาแข่งกันตรงถนนบางนาตราดแล้วหนีตำรวจเข้าไปในปั๊ม ซึ่งก็บังเอินผมเพิ่งเลิกเรียนแล้วไปหาแมคกิน เลยโคนหางเลขตำรวจไปโดบปริยาย อธิบายกับตำรวจยังไงตำรวจก็ไม่เชื่อก็ไม่เชื่อ 

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ถ้าไปตอนกลางคืนต้องระวังนะครับปั๊มนั้น เคยเจอรถเขาแข่งกันตรงถนนบางนาตราดแล้วหนีตำรวจเข้าไปในปั๊ม ซึ่งก็บังเอินผมเพิ่งเลิกเรียนแล้วไปหาแมคกิน เลยโคนหางเลขตำรวจไปโดบปริยาย อธิบายกับตำรวจยังไงตำรวจก็ไม่เชื่อก็ไม่เชื่อ
ที่นี่เขาวิ่งกันประมานเที่ยงคืนตี1คับ

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
SUBARU เหมือนกันครับ มิต้องห่วง
วันไหนครับนัดมาเลย

ออฟไลน์ toey untamed

• *
ตกลงเอาที่ไหนดีครับ ปั๊ม ปตท ก่อนถึงโนโวเทลดีไหมครับ

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670

30 ตุลา ดีมั้ยคับ จะได้พอมีเวลาเคลียร์คิวกันก่อน เผื่อบางท่านมีแพลนอะไรไว้แล้วในช่วง 2-3 อาทิตย์จากนี้
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ Tee_Hid

• Sti Type RA.
  • *
ของผมหมู่บ้านทิพย์วัล กลับเฉพาะวันเสาร์ GC ขาวตามรูปครับ
หรอยมาก  ขาวข้นหวานมันส์ เสร็จแว้วววว รอเขยิบสเต็บแบบเนียรๆ

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง
gc 8 สวนหลวง ร.9 ซ.28ครับ  mush17

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
30 ตุลา ดีมั้ยคับ จะได้พอมีเวลาเคลียร์คิวกันก่อน เผื่อบางท่านมีแพลนอะไรไว้แล้วในช่วง 2-3 อาทิตย์จากนี้
ผมว่างไปครับ ลงชื่อก่อนคนแรก

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ผมว่างไปครับ ลงชื่อก่อนคนแรก

คับ ตอนนี้ที่แน่ๆคงมีผมกะพี่ Aof เพราะอยู่ใกล้กัน เจอกันบ่อยอยู่แล้ว ส่วนคุณ Toey กะ คุณ AEK ผมยังไม่มั่นใจเด๋วลองชวนดูก่อน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น คงต้องดูสภาพบ้านเมืองช่วงนั้นด้วยคับ เพราะบอกตรงๆว่าค่อนข้างหดหู่กับสถานะการน้ำท่วมในบ้านเรา เห็นใจและเป็นห่วงพี่น้องที่อยู่ต่างจังหวัดมากๆ ยิ่งตอนนี้น้ำประชิด กทม. แล้วยิ่งน่าเป็นห่วงมากขึ้น สิ่งที่พอทำได้ตอนนี้คือส่งใจและบริจาคเงิน+สิ่งของช่วยเหลือบ้างเท่านั้น

ยังไงก้อ อย่างน้อยถ้ามีโอกาส ผมขอเป็นเจ้ามือเลี้ยงข้าวคุณ mo และ พี่ๆเพื่อนๆซักมื้อนะคับ จะอยู่โซนนี้รึโซนอื่น ก้อมาได้คับ
Glad to drive it. Subaru