ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ su แถวบางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ บ้างนัดมิตติ้งกันไหม  (อ่าน 33820 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sergio

• *
  • Popular Vote : 0
ผมก็ไม่รู้จักใครเหมือนกันคับ  หมูน้ำเงินGDG อยากรู้จักพี่ๆทุกคนเช่นกันคับ

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
GC8 อยู่พัฒนาการ 65 คร้าบบบบ
อยู่ซ.เดียวกันเลยครับ ผมมีนิวเลขาว+แมวอ้วนขาว รู้สึกจะเคยทักทายกันในหมู่บ้านแระครับ

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ผมก็อยู่พัฒนาการ30/อ่อนนุช17 ขับGCสีแดง
ถ้ารถเสร็จทันจะตามไปนะครับ

ปิ๊ก

ออฟไลน์ koromo

• *
อยู่ซอยวัดด่านครับ น้องใหม่ครับ

ออฟไลน์ troy10

• *
อยู่หนองจอกช่วงไหนครับ ที่ทำงานผมก็อยู่หนองจอก ถ้าเห็นGFจอดใต้ถุนแบงค์แถวหนองจอกก็ทักกันบ้างนะครับ emo77o
เด๋วนี้ไม่เห็นพี่แถวหนองจอกเลยคิดว่าทำงานที่อื่นซะแว้ว อยู่ แบงค์ แถวไหนอ่ะึครับ

ออฟไลน์ pj-Oui

• *
อยากปายด้วยคร่า อยู่เทพารักษ์ บางบ่อ เจ้าคร่า

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
อยู่ซ.เดียวกันเลยครับ ผมมีนิวเลขาว+แมวอ้วนขาว รู้สึกจะเคยทักทายกันในหมู่บ้านแระครับ

ยินดีได้รู้จักครับผม  mush23

ออฟไลน์ da7000

• *
ผมก็อยู่พัฒนาการ30/อ่อนนุช17 ขับGCสีแดง
ถ้ารถเสร็จทันจะตามไปนะครับ

ปิ๊ก
สบายดีนะครับปุ๊กปิ๊ก ทำใหม่สวยกว่าเดิมนะครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เสาร์นี้ผมคงต้องขอเบี้ยวละครับพอดีคุณแม่เข้ารับการผ่าตัดน่ะครับ ขออยุ่ดูแลคุณแม่ละกันครับ ยังไงจะลองชวนไปร้าน. The40 ศรีนครินทร์ครับ ร้านพี่ในคลับนี่เองครับ อยุ่ใกล้ทางขึ้นทางด่วนกาญจนาด้วยครับ กลับบ้านง่ายไม่มีด่าน สบายครับ อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
เสาร์นี้ผมคงต้องขอเบี้ยวละครับพอดีคุณแม่เข้ารับการผ่าตัดน่ะครับ ขออยุ่ดูแลคุณแม่ละกันครับ ยังไงจะลองชวนไปร้าน. The40 ศรีนครินทร์ครับ ร้านพี่ในคลับนี่เองครับ อยุ่ใกล้ทางขึ้นทางด่วนกาญจนาด้วยครับ กลับบ้านง่ายไม่มีด่าน สบายครับ อิอิ
ร้านนี้ก็น่านั่งครับ มีใครสนไหม นัดวันและเวลาได้เลย ตั้งมาเลยครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ร้านนี้แจ่มมากครับ
อาหารอร่อย เจ้าของร้านเป็นพี่ที่น่ารักของเราเองคับ กันเอง กันเอง  emo64o

ออฟไลน์ AKE GC8

• *
ผม ก็อยู่วัดตะกล่ำ เหมือนกันครับ ^^

ออฟไลน์ toey untamed

• *
  • Popular Vote : 1
ผม ก็อยู่วัดตะกล่ำ เหมือนกันครับ ^^
ดีครับอยู่ตรงไหนอ่ะครับในเคหะเปล่าครับ

ออฟไลน์ Sergio

• *
ร้านนี้น่านั่งคับไปมาหลายทีแลวเหมือนกัน

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ดีครับอยู่ตรงไหนอ่ะครับในเคหะเปล่าครับ

บ้านใกล้กันแบบนี้ ให้ผมเป็นเกียตริเลี้ยงข้าวซักมื้อได้มั้ยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2011, 07:28:50 AM โดย poowasu »
Glad to drive it. Subaru