ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ su แถวบางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ บ้างนัดมิตติ้งกันไหม  (อ่าน 33647 ครั้ง)

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
อยู่ศรีนครินทร์คร๊าบบบ นัดเมื่อไหร่ไปด้วยคนคร๊าบ mush21

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ผมอยู่ซอยวัดตะกล่ำใกล้กันเลยปะครับ

บ้านผมอยู่ซอยตรงข้ามซอย 23 เลยคับ ว่างๆมาคุยมาเล่นกันได้คับ ส่วนอู่ที่ทำและ service อยู่ในซอย 28 คับ Zigcom Racing

มีอีกคันสีน้ำเงิน ผมเจอจอดอยู่ที่อพาทเมนท์ในซอย 23 เลย แถวๆหลังตลาดนัดบ่อยๆ
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
เจอกันฝั่งนั้นเสร็จ  เเล้วก็ขับรถเล่นๆมาบางเเสนเลยนะครับ

เดี่ยวฝั่งนี้รอเจอครับ  emo64o mush26
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
ได้ครับผม ผมอยู่ฟลอร่าวิลล์ สุวินทวงศ์ครับ

ขับแมวซีดานสีดำครับผม

สมัยมัธยม (สิบกว่าปีแล้ว) ชอบไปเล่นบาสที่ฟลอร่าวิลล์ มีสนามบาสติดแอร์ด้วย ตอนนี้ยังมีอยู่ไหมครับเนี่ย  emo65o emo64o

ออฟไลน์ goodnewgarage

• *
  • Popular Vote : 12
เทพารักษ์ครับ เรานัดกันเสาร์นี้แล้วไปบางแสนที่ร้านเศษปะการังกันมั้ยครับพี่ป๊อก อิอิ
ตอนเย็นได้นะพี่โบ็ทขับไปบางแสนกันพี่ วันเสาร์อะครับ  พี่ป็อกครับเอาเลยครับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2011, 04:00:54 PM โดย goodnewgarage »

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
GC ขาวอยู่แยกเทพารักษ์ค๊าบบบบ

....ดินดาน  mush17

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
GC8 อยู่พัฒนาการ 65 คร้าบบบบ

ออฟไลน์ TF094

• *
  • Popular Vote : 0
GF ขาว ครับ อยู่หลังโนโวเทลศรีนครินทร์
พึ่งเป็นสมาชิกใหม่ขับมา 2 ปีแล้วเยี่ยมมากครับ subaru

ออฟไลน์ toey untamed

• *
  • Popular Vote : 1
บ้านผมอยู่ซอยตรงข้ามซอย 23 เลยคับ ว่างๆมาคุยมาเล่นกันได้คับ ส่วนอู่ที่ทำและ service อยู่ในซอย 28 คับ Zigcom Racing

มีอีกคันสีน้ำเงิน ผมเจอจอดอยู่ที่อพาทเมนท์ในซอย 23 เลย แถวๆหลังตลาดนัดบ่อยๆ
ได้ครับว่างๆมาเจอกันครับ แต่ทำอู่Zigcom มานานแล้วเหรอครับสมัยก่อนผมก็เคยทำอยู่แต่นานมากแล้วล่ะ อิอิ

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
สมัยมัธยม (สิบกว่าปีแล้ว) ชอบไปเล่นบาสที่ฟลอร่าวิลล์ มีสนามบาสติดแอร์ด้วย ตอนนี้ยังมีอยู่ไหมครับเนี่ย  emo65o emo64o
ถ้าสนามบาสติดแอร์ ผมว่าน่าจะเป็นคอนโดฟลอร่าวิลล์ที่พัฒนาการอะครับ ของบ้านผมตรงสุวินทวงศ์ไม่มีตั้งแต่ผมเด็กๆแล้ว  emo68o

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
ตอนเย็นได้นะพี่โบ็ทขับไปบางแสนกันพี่ วันเสาร์อะครับ  พี่ป็อกครับเอาเลยครับพี่

ตามอยู่นะครับ  mush36 
ถ้าไปกันจริง อาจจะขอตามไปแจมด้วยครับ
ผมGCอยู่แถวเซ็นทรัล พระรามสามครับ ...
ปกติเสาร์อาทิตย์ ก็ชอบขับรถไปไกลๆประจำ
บางทีก็ไปบางปูบ้าง ขึ้นบูรพาวิถีบ้าง ไปเรื่อยเปื่อยครับ..
 mush17

ออฟไลน์ Sergio

• *
  • Popular Vote : 0
ไปด้วยคนคับขับsuยิ่งไกลยิ่งมัน

ออฟไลน์ Prayad

• *
  • Popular Vote : 3
  • คนรักsubaru
ผมอยู่ อ่อนนุช52 ก่อนถึงแยก.  ศรีนรินทร์-อ่อนนุช. ครับ
คนรัก  Su

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
ไปด้วยคนคราบ ไม่รู้จักใครเลยเป็นไรมั้ยคราบบบบบ วันไหนดีคราบบบ

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
ไปด้วยคนครับ ไม่รู้จักใครเหมือนกัน เด็กใหม่ครับ หมูขาว