ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ su แถวบางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ บ้างนัดมิตติ้งกันไหม  (อ่าน 33646 ครั้ง)

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
ใครขับ su แถวบางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ บ้างนัดมิตติ้งกันไหม
จะได้รู้จักกันครับ ผมเป็นเด็กใหม่พึ่งได้รถไม่นานอยากรู้จักทุกคนครับ

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ไปคับที่ไหนเมื่อไร

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
ผม พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ครับ

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
เฉลิมพระเกียตริ ร.9 ก่อนถึงสวนหลวง ร.9 คับ
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ Sergio

• *
  • Popular Vote : 0
ไปด้วยคนคับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
หากสนใจ
ปตท กิ่งแก้ว 40 ยินดีต้อนรับนะครับ 5กม จากบางนาตราด และ 5กม จากกิ่งแก้วอ่อนนุชครับ
ขอแจ้งวันเวลาล่วงหน้า จะได้ให้ รปภ เตรียมพื้นที่ให้ครับ
มานั่งตากแอร์ จิบกาแฟ ชมซาลาเปา ได้ครับ
แต่ ช่วงนี้มีก่อสร้างอาคาร อาจไม่สะดวกหากลุ่มใหญ่ เหมือนเคยนะครับ mush24

• *
ถ้าที่นี่ดีเลยคับใกล้บ้านผมมากๆ555

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เทพารักษ์ครับ เรานัดกันเสาร์นี้แล้วไปบางแสนที่ร้านเศษปะการังกันมั้ยครับพี่ป๊อก อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ MeMoriZe_BunGy

• *
ผมอยู่ บางนา-สำโรงครับ

มีร้านแนะนำ My conner ครับอยู่หลังพาราไดร์

บรรยากาศดี อาหารอร่อย มีโฮกาเด้นด้วย  mush19

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
ตั้งมาเลยครับว่าวันไหนที่ไหนจะนั่งร้านหรือที่อื่นบอกมาเลยครับ

• *
ผมสะดวกทุกที่คับแต่ถ้าวันธรรมดาขอช่วงเยนๆคับ

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
อยู่หนองจอกครับ แต่ผมเรียนแถวศรีนครินคร์ครับ ถ้ามีมีตเมื่อไร จะไปแจมด้วยคนนะครับ ผมว่าไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไร จากบ้านไปซีคอน30โลหน่อยๆ วิ่งมอเตอร์เวยืไปชิลๆคร้าบ

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
อยู่หนองจอกครับ แต่ผมเรียนแถวศรีนครินคร์ครับ ถ้ามีมีตเมื่อไร จะไปแจมด้วยคนนะครับ ผมว่าไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไร จากบ้านไปซีคอน30โลหน่อยๆ วิ่งมอเตอร์เวยืไปชิลๆคร้าบ

อยู่หนองจอกช่วงไหนครับ ที่ทำงานผมก็อยู่หนองจอก ถ้าเห็นGFจอดใต้ถุนแบงค์แถวหนองจอกก็ทักกันบ้างนะครับ emo77o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2011, 09:41:42 PM โดย ST@BL3 »

ออฟไลน์ toey untamed

• *
เฉลิมพระเกียตริ ร.9 ก่อนถึงสวนหลวง ร.9 คับ
ผมอยู่ซอยวัดตะกล่ำใกล้กันเลยปะครับ

ออฟไลน์ J31

• *
อยู่หนองจอกช่วงไหนครับ ที่ทำงานผมก็อยู่หนองจอก ถ้าเห็นGFจอดใต้ถุนแบงค์แถวหนองจอกก็ทักกันบ้างนะครับ emo77o
ได้ครับผม ผมอยู่ฟลอร่าวิลล์ สุวินทวงศ์ครับ

ขับแมวซีดานสีดำครับผม