ผู้เขียน หัวข้อ: VDO "Together we share" ช่วงขากลับตามรถเพื่อนๆ ครับ  (อ่าน 6232 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
VDO "Together we share" ช่วงขากลับตามรถเพื่อนๆ ครับ
« เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 07:54:47 AM »
http://www.youtube.com/watch?v=QaTCKjr0BAg

ใส่เพลงมันส์ๆ เข้าไปซะหน่อย^^

ขอบคุณครับ

emo64o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
Re: VDO "Together we share" ช่วงขากลับตามรถเพื่อนๆ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 08:17:02 AM »
เท่ห์ไปเล๊ยยยย

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
Re: VDO "Together we share" ช่วงขากลับตามรถเพื่อนๆ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 08:29:40 AM »
เยี่ยมมากครับ   เพิ่งเห็นว่าข้างๆหลังนี่ซิ่งกันหน้าดู

รถผมก็มีกล้องนะ  เเต่อยู่คันหน้า จะไปถ่ายใครได้หละ 555

ขอบคุณสำหรับ VDO ครับ นี่เป็น Meeting เเรกของน้องเค้ากับพวกเรานะนี่  คราวหน้าเจอกันอีกนะ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 08:57:26 AM »
>> The Blitz_ESSS >> ขอบคุณครับ ...มีเจ้ากันดั้มด้วย^^ รถสวยจริงๆ ครับ

>> พี่ต่าย >> ขอบคุณครับพี่ต่าย ...ผมเองก็เพิ่งลองเล่นเจ้ากล้องโกโปรตัวนี้ดู ในสภาพแสงกลางวันนี่สุดยอด แต่กลางคืนไม่ได้เรื่องเลย (แต่ผมอาจจะยังปรับไม่ถูก เดี๋ยวลองดูใหม่) ...คราวหน้าถ้ามีโอกาสอีก ไปแน่นอนครับ

emo64o

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:27:04 AM »
กล้องชัดได้ใจจริงๆ โกโปร  emo65o

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:55:46 AM »
GoPro สุดยอดจริงๆ นิยมกันน่าดูเลย... mush19

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:04:04 PM »
>> The Blitz_ESSS >> ขอบคุณครับ ...มีเจ้ากันดั้มด้วย^^ รถสวยจริงๆ ครับ

>> พี่ต่าย >> ขอบคุณครับพี่ต่าย ...ผมเองก็เพิ่งลองเล่นเจ้ากล้องโกโปรตัวนี้ดู ในสภาพแสงกลางวันนี่สุดยอด แต่กลางคืนไม่ได้เรื่องเลย (แต่ผมอาจจะยังปรับไม่ถูก เดี๋ยวลองดูใหม่) ...คราวหน้าถ้ามีโอกาสอีก ไปแน่นอนครับ

emo64o

ขอบคุณคร้าบผ๊มมมม

ออฟไลน์ aeo@scbmin1

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 09:01:49 AM »
ไม่รู้ว่าโดนจี้ท้าย ไม่งั้นจะซิ่งซะหน่อย  555+++

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:20:08 AM »
 mush21 emo65o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 10:14:06 PM »
ขอบคุณสำหรับวีดีโอสวยๆนะครับ ภาพชัดได้ใจมากเลยครับ มีภาพหลุมนรกบนเลนขวาสองหลุมด้วย หุหุ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 10:20:11 AM »
>> คุณ kenny_eak & คุณ Hiter >> go pro มันเยี่ยมไปเลยครับ  emo64o

>> aeo@scbmin1 >> เย้ยย ...ไม่จี้หรอกครับ ผมขับไม่ทันชาวบ้านเค้าเลยครับ ...ปกติเป็นคนขับรถไม่เร็วด้วยครับ แต่หลงรักเสียงบอกเซอร์ เลยเลือกซู

>> kanzzaa >>  emo65o

>> boatstd >> ขอบคุณครับคุณโบ๊ท ...ผมเคยแวะไปเจอคุณโบ๊ททีนึงนานมาแล้ว ตอนนั้นไปดูฟอร์ดโฟกัสดีเซลครับ ... emo64o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 10:49:03 PM »
ขอบคุณครับ มีเจ้าแวนผมด้วย แถมมีไฮไลท์ที่ซีนหลบหลุมอีกตะหาก mush37 mush37

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 10:39:53 PM »
>> คุณ kenny_eak & คุณ Hiter >> go pro มันเยี่ยมไปเลยครับ  emo64o

>> aeo@scbmin1 >> เย้ยย ...ไม่จี้หรอกครับ ผมขับไม่ทันชาวบ้านเค้าเลยครับ ...ปกติเป็นคนขับรถไม่เร็วด้วยครับ แต่หลงรักเสียงบอกเซอร์ เลยเลือกซู

>> kanzzaa >>  emo65o

>> boatstd >> ขอบคุณครับคุณโบ๊ท ...ผมเคยแวะไปเจอคุณโบ๊ททีนึงนานมาแล้ว ตอนนั้นไปดูฟอร์ดโฟกัสดีเซลครับ ... emo64o
โอ้ววว ผมจำได้แล้วนานมากเลยนะครับ ผมก็คุ้นว่าเคยเจอแต่นึกไม่ออกจริงๆครับว่าเจอที่ไหน  ตอนนี้ไม่ได้ทำที่ฟอร์ดแล้วอ่ะครับ แต่ยังไงก็หวังว่ามีตติ้งคราวหน้ามาด้วยกันใหม่นะคร้าบบบ mush17
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ cocore

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 06:16:46 PM »
 :bbbear_44: :bbbear_44:    ขอบคุณมากเลยครับ