General Discussion > Siam Subaru Society Forum

ใครขับ subaru ในเชียงใหม่บ้างคับ

(1/1010) > >>

forty:
ชื่อ ตี้ น้ะคับ เพิ่งมาขับ GC ได้ไม่นาน ขับอยู่เชียงใหม่คับ

พอดียังไม่รู้จักใครเลย ส่วนคันนี้รถผมน้ะคับ ฝากด้วยนะคับ

Maew-Rx:
ผมก็อยู่เชียงใหม่คับ

ปลากระเบนบิน:
เคยใช้แต่ใจยังรักอยู่ครับ 555 mush32

Maew-Rx:
ผมแมวครับ  ทำงานที่ รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ปัจจุบันยังขับเหยี่ยว สีน้ำเงินครับ ( แต่ไม่รู้ว่าจะขับได้อีกนานรึเปล่า )

forty:

--- อ้างจาก: Maew-Rx ที่ สิงหาคม 18, 2011, 08:25:32 PM ---ผมแมวครับ  ทำงานที่ รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ปัจจุบันยังขับเหยี่ยว สีน้ำเงินครับ ( แต่ไม่รู้ว่าจะขับได้อีกนานรึเปล่า )

--- End quote ---

ยินดีที่ได้รู้จักคับ พี่แมว  ชื่อตี้น้ะคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version