ผู้เขียน หัวข้อ: Full Review : แมวน้อยของฉัน...ที่ไม่ใช้กังหันเทอร์โบ...  (อ่าน 18586 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
Re: Full Review : แมวน้อยของฉัน...ที่ไม่ใช้กังหันเทอร์โบ...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 09:32:31 PM »
เยี่ยมมากเลยครับ
แหมทั้งแรงและเนียนกว่า แมว กังหันน้อยๆ ของผมอีกนะนี่
ดีใจด้วยที่ได้ทำสำเร็จตามที่คาดไว้ครับ

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
Re: Full Review : แมวน้อยของฉัน...ที่ไม่ใช้กังหันเทอร์โบ...
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 09:29:15 PM »
เยี่ยมมากเลยครับ
แหมทั้งแรงและเนียนกว่า แมว กังหันน้อยๆ ของผมอีกนะนี่
ดีใจด้วยที่ได้ทำสำเร็จตามที่คาดไว้ครับ

โห ถ้ารถพี่ป๊อกไม่แรง ก็คงไม่มีรถที่แรงแล้วพี่ ถล่มตัวอีกแระ
พี่ผมหาซื้อหลอดโอโซนไม่ได้เลย ไปอมรที่ เซียร์มาเขาไม่มีขาย

แต่เจอขายในเวปอยู่เหมือนกัน ว่าจะเอามาอบนู่นอบนี่สักหน่อยอ่ะครับ ในเวปแพงกว่าพี่ป๊อกบอกเยอะเลย

ปล.รอกระจังหน้าเคฟล่าอยู่ครับ อิอิ สั่งมาแล้ว จีนอีกตามเคย.... สั่งกระจังแม่งให้กระจังจริงๆ ตะแกรงเหล็กดันไม่มีซะงั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 09:29:58 PM โดย signifer »
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 01:33:16 AM »
ยินดีด้วยนะครับ อ่านแล้วเพลินมากๆ ผมว่าเป็นอีกทางเลือกที่เยี่ยมมากๆ เลย เพราะตอบโจทย์เจ้าของรถได้เป็นอย่างดี  emo65o