ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ประทับใจสุดๆๆกับซูบารุ(เพราะซูถึงมีเธอ)ใครมีมาแบ่งปันกันดูบ้่างนะ  (อ่าน 20373 ครั้ง)

ออฟไลน์ wut rc.

• *
  • Popular Vote : 1
  • ใช้ IM ให้มีความสุข
รถผมตอนป้ายแดง

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
แต่งแล้วก็ถ่ายได้นี่ครับพี่ เอาเจ้าตัวเล็กมาแจมด้วย ผมว่าน่ารักดีออกครับ emo64o

ปัญหาคือตอนนี้ตรูไม่มีซูแล้วหนะสิ  emo68o

.

ออฟไลน์ jame

• *
พี่โป๊ด ผิดคอนเซ็บ เค้าให้ถ่ายเป็นคู่ เค้าไม่ให้ถ่ายคี่

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
อยากชมของคนอื่นๆๆบ้างครับเพื่อมีไอเดียดีๆๆไปถ่ายภาพบ้าง emo57o

มีแต่ไอเดียครับ แต่ ขาดองค์ประกอบสำคัญ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ไปค้นเจอมารูปนึง สมัยนั้นยังไม่ได้ขับซู พอแต่งได้ปีนึง ก็หาเรื่องยกคันนี้ให้แฟน แล้วก็ไปถอยซู 555

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ไม่ได้ไปถ่ายoutdoorแล้วรถก็เสร็จไม่ทันถ่ายPre weddingด้วย
แต่ก้ยังดีที่ได้มากลับมาจากอยู่ก่อนวันแต่งงาน1คืน..เลยได้ใช่เป็นรถส่งตัว

ออฟไลน์ cocore

• *

ออฟไลน์ necktiez

• *
  • Popular Vote : 0
คนขับซู แฟนสวยเน๊อะ แต่ผมมะเหนมีแฟนเลย 555 :bbbear_15:
ไม่ได้รวยเหมือนไคร แค่ฝั่นไฝ่อยากขับซู

ออฟไลน์ airron

• *
  • Popular Vote : 7
 :bbbear_20: แฟนทิ้งก่อนมีน้องซุไม่กี่เดือนคับ เศร้า