ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ Legacy ส่งเสียงหน่อยครับ  (อ่าน 66893 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jae

• *
  • Popular Vote : 2
Re: ใครใช้ Legacy ส่งเสียงหน่อยครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 08:31:41 PM »
ผม BP5 ครับ

K.Johny KOB ออกที่ไหนมาครับ F1 ป่ะครับ
รถอะไรเอ่ย? มีเงินอย่างเดียวแต่ซื้อไม่ได้นะคร้าบ! ประโยคนี้มันมีที่มา

ออฟไลน์ nos_oxy

• BG Only
  • *
  • Popular Vote : 0
  • อยากขับ Leg Van จ้า
Re: ใครใช้ Legacy ส่งเสียงหน่อยครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 09:10:50 PM »
รบกวนถามพี่ๆ ที่ใช้ LEG หน่อ่ยครับ

body BD เราจะเริ่มต้นหาได้ที่ไหนบ้างครับ ราคามือสองเริ่มต้นที่เท่าไรครับ

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 07:48:00 AM »
โอเล นิวเล   ตาโต    BP    BL   แคร็บบบบ

ในภาพคือ ช่างเล็ก  Prodrive  กำลังยืนมีความสุขที่รถลูกค้าไม่เสร็จซะทีแคร็บบ!!!!!!!!!!!!

emo60o emo60o emo60o emo60o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2010, 09:03:26 AM โดย Benzino »
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 08:01:01 AM »
โอเล นิวเล   ตาโต    BP   แคร็บบบบ

อีกนิดเดียวเองครับ เสธ. หาตัวใหม่มาด้วยเลยครับ

จะได้ครบทุกรุ่นแล้วส่งไปชิงโชค emo76o emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 08:48:26 AM »
โอเล นิวเล   ตาโต    BP   แคร็บบบบ

ตามรูปข้างบนนี่ เชยังไม่ตายยย!!! แอบมาเป็นช่างอยู่นี่  emo70o
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:24:02 AM »
ผม BP5 ครับ

K.Johny KOB ออกที่ไหนมาครับ F1 ป่ะครับ

ใช้ครับ
รู้สึกกว่าตอนมีที่ F1 ที่เดียวมั้งครับ
แล้วมีคันเดียวด้วยหรือเปล่าไม่รู้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2010, 11:30:07 AM โดย Johny KOB »
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 12:26:41 PM »
ผม BD7 version 5 ครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Jae

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 05:32:57 PM »
ใช้ครับ
รู้สึกกว่าตอนมีที่ F1 ที่เดียวมั้งครับ
แล้วมีคันเดียวด้วยหรือเปล่าไม่รู้ครับ

อ่อผมเห็นอีกที่คือ Yuma แถวพระราม 3 ก็เอามาขายครับ

ถ้าจำราคาไม่ผิดเปิดมา 3.5 ครับ แต่เหมือนจะขายไปแล้ว

ส่วนตัวแล้ว เล BR/BM ต้อง Version Ts เท่านั้น ถึงจะ สุโค้ยยย

ปล. K.Johny KOB พอจะซิบราคาบอกหน่อยได้ไม๊ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2010, 05:38:35 PM โดย Jae »
รถอะไรเอ่ย? มีเงินอย่างเดียวแต่ซื้อไม่ได้นะคร้าบ! ประโยคนี้มันมีที่มา

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 06:47:35 PM »
BC5 คอขาว เดิมๆ บ้านๆ ครับ รับมาดูแลจากน้องในคลับนี้ ปีก่าๆ แล้วครับ

เมื่อไหร่จะมีมีตติ้งชาว Legacy สักทีครับ อยากเจอพี่ๆ ที่ใช้ Legacy เยอะๆ ครับ

ปล..เคยเจอ เสธ.เบ็นซ์ ทีนึงที่อู่พี่พนม บีวา แต่ไม่กล้าทักครับ(เพราะผมเด็กใหม่ๆ แต่ โอเล ขอ เสธ. สวยมากๆ ครับ)

ปล.อีตาหยก รถเป็นไงบ้างแรงขึ้นบ้างไหม พอจะแซง Civic B20+16 ได้อ่ะยัง อิ อิ อิ

ปล.ตาแพน ใช้ต่อไปเหอะ...ปัญหามีไว้แก้ ไม่ช่ายมีไว้ขายนะเพื่อน จงสนุกกับมันเยอะๆ ดูอย่าง NX ยังสนุกกับมันได้ตั้งนาน ขนาดผมยังเคยสนุกกับ RZ-1 ที่ทุกวันนี้ยังจะหิ้วกับมาใช้ต่อเลยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2010, 06:51:14 PM โดย rzb12 »

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 10:24:28 PM »
BC5 คอขาว เดิมๆ บ้านๆ ครับ รับมาดูแลจากน้องในคลับนี้ ปีก่าๆ แล้วครับ

เมื่อไหร่จะมีมีตติ้งชาว Legacy สักทีครับ อยากเจอพี่ๆ ที่ใช้ Legacy เยอะๆ ครับ

ปล..เคยเจอ เสธ.เบ็นซ์ ทีนึงที่อู่พี่พนม บีวา แต่ไม่กล้าทักครับ(เพราะผมเด็กใหม่ๆ แต่ โอเล ขอ เสธ. สวยมากๆ ครับ)

ปล.อีตาหยก รถเป็นไงบ้างแรงขึ้นบ้างไหม พอจะแซง Civic B20+16 ได้อ่ะยัง อิ อิ อิ

ปล.ตาแพน ใช้ต่อไปเหอะ...ปัญหามีไว้แก้ ไม่ช่ายมีไว้ขายนะเพื่อน จงสนุกกับมันเยอะๆ ดูอย่าง NX ยังสนุกกับมันได้ตั้งนาน ขนาดผมยังเคยสนุกกับ RZ-1 ที่ทุกวันนี้ยังจะหิ้วกับมาใช้ต่อเลยนะ

คงต้องถอดประตูออกสี่บาน กระโปรงหน้า กระโปรงหลัง รื้อเหลือเบาะตัวเดียว.....ก็ยังไม่รู้จะไล่ทันป่าวเรยย
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 09:58:54 AM »
อ่อผมเห็นอีกที่คือ Yuma แถวพระราม 3 ก็เอามาขายครับ
ถ้าจำราคาไม่ผิดเปิดมา 3.5 ครับ แต่เหมือนจะขายไปแล้ว
ส่วนตัวแล้ว เล BR/BM ต้อง Version Ts เท่านั้น ถึงจะ สุโค้ยยย
ปล. K.Johny KOB พอจะซิบราคาบอกหน่อยได้ไม๊ครับ

ใช้ครับครับ แต่ไม่รู้ที่YUMA เป็นรุ่น tS เหมือนกันหรือเปล่าและขายไปแล้วเพราะ  เคยเห็นผู้หญิงขับมาจอดซื้อ แม็ค อยู่หลังชิดลมครับ
ส่วนราคาก็ใกล้ๆกันครับ

ที่สำคัญ ตอนนี้ใช้ อุปกรณ์บนวิทยุไม่ค่อยไปเป็นครับ เพราะเป็นภาษาญีปุ่น ยิ่งระบบแผนที่ยิ่งไปกันใหญ่เลยครับ

มีใครใช้เป็นช่วยแนะนำด้วยครับ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ Jae

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 11:27:47 AM »
ใช้ครับครับ แต่ไม่รู้ที่YUMA เป็นรุ่น tS เหมือนกันหรือเปล่าและขายไปแล้วเพราะ  เคยเห็นผู้หญิงขับมาจอดซื้อ แม็ค อยู่หลังชิดลมครับ
ส่วนราคาก็ใกล้ๆกันครับ

ที่สำคัญ ตอนนี้ใช้ อุปกรณ์บนวิทยุไม่ค่อยไปเป็นครับ เพราะเป็นภาษาญีปุ่น ยิ่งระบบแผนที่ยิ่งไปกันใหญ่เลยครับ

มีใครใช้เป็นช่วยแนะนำด้วยครับ

อ่อ รู้สึกว่าตัวที่ Yuma เอาเข้ามาจะไม่ใช่ Ts น่ะครับถ้าผมจำไม่ผิดนะ

ส่วนจอ คงต้องคลำๆเอาแหละครับ รู้ภาษาญี่ปุ่นได้บางคำ ก็จะดีไม่น้อยเลย

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 01:48:31 PM »
อ่อ รู้สึกว่าตัวที่ Yuma เอาเข้ามาจะไม่ใช่ Ts น่ะครับถ้าผมจำไม่ผิดนะ

ส่วนจอ คงต้องคลำๆเอาแหละครับ รู้ภาษาญี่ปุ่นได้บางคำ ก็จะดีไม่น้อยเลย

อิไต อะเหรอไอ้แจ้

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 05:51:19 PM »
ตาป๊อบนี่ก็ยุเก่ง คนใช้ Leggy รอบตัวผมนี่ยุเก่งทั้งนั้นเลยวุ้ย

ยังไม่ขายหรอก ลองแก้ๆดูไปก่อน แต่ถ้าแม่มน้ำมันสองถังกินข้าวลิง 1 ครั้งอย่างนี้ไปเรื่อยๆนี่ก็ไม่ไหวเหมือนกันว่ะ
เอาเหอะ รถมันจะพัง..ก็อะไร..สายไฟ..ฮาร์ดแวร์ เปลี่ยนมัน มันก็หาย ไล่ไปจนครบ สักวันก็ต้องหายแหละ

NX ผมเก็บไว้สนุกต่อ ยื้อกับพ่อจนในที่สุดพ่อผมก็ยอมใจอ่อนให้เก็บไว้ ตอนแรกได้ Leggy มาพ่อด่านะ มึงบ้าอะไรวะ
เงินเดือนน้อยชิบยังทะลึ่งจะเลี้ยงรถไว้สามคัน ผมเลยพาไปนั่งรอบนึง กลายเป็นว่าพ่อชอบไปเลย นี่ทุกวันนี้
ผมต้องซ่อนกุญแจนะไม่งั้นเสร็จ แกชอบมาก แกบอกว่า NX น่ะขายทิ้งไปซะ สนิมรับประทานแล้ว เราก็บอกว่า
เห้ยไม่ได้ คันนี้เพิ่งจะปั้นเข้ารูป อุตส่าห์เข็น SR ไร้หอยให้ปั่น 180 ม้าลงล้อได้แล้วจะขายได้ไง ยื้อไปๆมาๆ โอเคไม่ขายก็ได้

ผมเลยต้องเก็บไว้มันทั้งสองคัน สลับกันขับ เพราะมันดีกันคนละอย่าง สอนให้เราเห็นข้อดีของรถอีกคันในคนละด้าน

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 09:23:37 PM »
ช่ายๆ ตาแพน ตอนแรกที่บ้านก็ว่ายับ ซื้อรถไรมาเนี่ย แต่พอพ่อได้ลองขับ เดี๋ยวนี้ติดใจอยากขับอีก แต่เราต้องบอกว่าเอาไว้ใช้งาน เดี๋ยวว่างๆ ค่อยให้ขับนะ จ๊ายเย็นๆ  emo49o ส่วน RZ-1 ที่ต้องปล่อยเพราะ เก็บไว้ไม่ไหวแล้ว รถเยอะเดี๋ยวโดนด่า(คนมีครอบครัวก็เงี้ย...ภรรเมียเป็นใหญ่)  emo74o ส่วนน้อง Le อ่ะ ค่อยๆ ทำไปเรื่อยๆ อย่าแรงมาก Le เน้นขบัสนุก แอนด์ สบายเด๊อะ เกียร์4.4 ถอดทิ้ง หันมาเล่น 4.1 เหอะ ขับมันส์พอตัว ประหยัดเป็นยอด แต่ถ้าให้ดีเกียร์เดิม เฟืองท้ายเดิมติดรถอ่ะ ขับทางไกลสนุกสุดแล้ว แถมประหยัดอีกต่างหาก กลัวไม่แรงก็ท่อนล่าง EJ25 ดิ ที่เหลือเดิมๆ อิ อิ แนวทางของคุรไม่ช่ายเหรอ เน้นทางยาว วิ่งดี ประหยัดน้ำมัน  emo54o  emo54o

วันนี้สตาร์ทรถจะไปรับเมียอยู่ดีๆ Engine โชว์ เลยเปิดกระโปรงดูสรุป สายแวคคั่มบูสท์ตรงโซลินอยส์หลุด ใส่กลับเข้าไปวิ่งฉิวเลย  emo64o