ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 77372 ครั้ง)

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง

อยู่ราม 24 คับ แถว หลัง ม.ราม กะ ใกล้ๆ เอแบค คับผม
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ Poj

• *
  • Popular Vote : 0
อยู่สวนสนมา 30 กว่าปีแล้วครับ  emo64o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ผมเคยเรียนมหานครอู่ช่วงนึงครับ นึกภาพคู้ขวาออกแม่น  emo72o

ผมจบวิศวมหานครครับ  emo64o เมื่อก่อนวิ่งทุกวันคิดถึงมหาลัยนะจบเเล้วไม่ได้ไปอีกเลยอะ  emo68o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 10:51:59 AM โดย Catkennel »
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมจบวิศวมหานครครับ  emo64o เมื่อก่อนวิ่งทุกวันคิดถึงมหาลัยนะจบเเล้วไม่ได้ไปอีกเลยอะ  emo68o

ไว้จะหาบัตรนักศึกษามาให้ดูนะครับพี่  อาทิตย์หน้าเจอกาน....

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
บ้านอยู่ ธรารมณ์คับบบบ เคยมีซูแต่ขายไปแล้ว emo48o แต่ตอนนี้มาเรียนและทำงานที่อเมริก แต่อีกไม่นานก็จะกลับแล้ว ไปแจมด้วยได้มั้ยอ่ะะะะ คับ เอิธคับบบบ ราม150  emo65o

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
จิงๆอยู่พัทยาฮับ emo22o

แต่บ้านที่กุงเต๊บอยู่แถวมีนบุรี

แร่ด ปาจำแถว ใต้ด่วน นอนกลางวันอู่ P-Race ตื่นมาขโมย WiFi เล่นที่ร้านล้างละมุน ล้างรถเส็ดก็ไปชิลล์เบียร์ Hot Chilli สัมมากร
เพราะเราก็เด็กเก่า นตอน เหมือนกาลค๊าบบ ฮ่า ฮ่า ฮ่า  emo72o

ผมทำงานอยู่ที่ม.สัมมากร ที่ทำงานอยู่ตรงข้าม Hot Chilli เลยครับ แต่ไม่ค่อยได้เอารถมาทำงานเท่าไหร่ รถผมทะเบียน 7184 นะครับเจอกันทักกันด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2010, 01:53:04 PM โดย GEMINI_IMPREZA »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมทำงานอยู่ที่ม.สัมมากร ที่ทำงานอยู่ตรงข้าม Hot Chilli เลยครับ แต่ไม่ค่อยได้เอารถมาทำงานเท่าไหร่ รถผมทะเบียน 7184 นะครับเจอกันทักกันด้วยนะครับ

ไม่ได้เจอโจเลยอ่ะ โจหายปายยยยยย emo69o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ผม GC สีขาว
อยู่แยกเทพารักษ์ ศรีนครินทร์ ครับ 
เจอกันทักทายได้ครับ   emo69o

.....ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ผมอยู่แถวร่มเกล้า ใช้เส้นทางสุขาฯ3ช่วงปลายๆ เพื่อไปวงแหวนรอบนอกทุกวันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2010, 09:21:33 PM โดย ST@BL3 »

• *
นัดพบแถวสุขา3กันหน่อยดีไหมครับ ไปหาอะไรดื่มกัน  emo70o

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
ผมอยู่แถวร่มเกล้า ใช้เส้นทางสุขาฯ3ช่วงปลายๆ เพื่อไปวงแหวนรอบนอกทุกวันครับ
ไปทำอ่ะไรแถวนั้นครับคูณณณ emo73o emo73o emo73o
...YU...
GARAGE&CARCARE

• *
555 ไปแถวรังสิตน่ะคร้าบยู ใช้สุขา3เป็นทางไป-กลับทุกวันเลยอ่า

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
555 ไปแถวรังสิตน่ะคร้าบยู ใช้สุขา3เป็นทางไป-กลับทุกวันเลยอ่า

ว่างๆเข้ามาดูหลานนะกำลังน่ารักเลย
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
เห็นด้วยครับนัดเจอกันแถวสุขาสามรามคำแหงกันดีมะครับ

เอาสถานที่ไหนดี น่าสน

เตียฉึกๆ

• *
  ว่างๆเข้ามาดูหลานนะกำลังน่ารักเลย

อ้าว เป็นคุณพ่อลูกอ่อนไปแล้วเพื่อนเรา ยินดีด้วยๆ เอาไว้จะแวะไปดูหลานนะ

เห็นด้วยครับนัดเจอกันแถวสุขาสามรามคำแหงกันดีมะครับ

เอาสถานที่ไหนดี น่าสน

เตียฉึกๆ

ร้านหลบมุม ตรงใต้สะพานวงแหวนรอบนอก ดีไหมครับคุณเตียฉึกๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 12:26:54 AM โดย ST@BL3 »