ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 77187 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน

. . . . ผมอยากทราบว่ามีพี่ๆที่ใช้ซูบารุ ท่านไหน อาศัยอยู่แถว สุขาสาม รามคำแหงมั่งมั้ยครับ เผื่อเจอกันจะได้ทักทายกันถูก  ผมอยู่ ซ. รามคำแหง 180 นะครับ แต่รถไม่ค่อยได้จอดบ้านครับ  จอดอู่มั่ง จอดที่ทำงานบ้าง แต่พักหลังเริ่มเอารถกลับมาจอดบ้านบ่อยขึ้นแล้วครับกลัวมันน้อยใจ

เผื่อวันไหนใครอยากเอารถออกมาวอร์มตอนเช้าๆหรือดึกๆ จะได้นัดมาเจอกันในระแวกใกล้บ้านได้ครับ

emo61o  ปุ๋งๆ

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
อยู่แถวมีนบุรีครับใกล้ๆกัน  GCน้ำเงิน 3445
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ zelfer

• http://www.facebook.com/photo.php?pid=3199843&id=644401408#!/profile.php?ref=profile&id=524217341
  • *
  • Popular Vote : 1
ผมอยู่แถวแฟชั่นคับแต่วิ่งเส้นสุขา3บ่อยเลยคับ ไปม. สัมมากร กับ กับคอนโดลุมพินี ราม44

ผม พีท คับผม

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
ผมบ้านอยู่รามอินทราหน่ะครับ

แต่ไปสัมมากรบ่อยมากๆครับ เพราะเคยเรียนมัธยม ที่ นตอน ครับ บ้านเพื่อนๆเลยอยู่ระแวกสัมมากรทั้งนั้นครับ

บางทีอยู่สัมมากร บ่อยกว่าอยู่รามอินทราอีกครับ 555
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ troy10

• *
  • Popular Vote : 0
ผมอยู่หนองจอกครับแต่วิ่งแถวนั้นพอสมควรเพราะว่าเข้าเมืองไปเที่ยวครับ emo54o

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
อยู่แถวมีนบุรีครับใกล้ๆกัน  GCน้ำเงิน 3445
อยู่ใกล้ๆกัน  แต่ไม่ค่อยเห็นรถ หรือว่าไปอยู่ที่คู้ซ้ายเสียแล้ว emo55o

• *
ผมบ้านอยู่รามอินทราหน่ะครับ

แต่ไปสัมมากรบ่อยมากๆครับ เพราะเคยเรียนมัธยม ที่ นตอน ครับ บ้านเพื่อนๆเลยอยู่ระแวกสัมมากรทั้งนั้นครับ

บางทีอยู่สัมมากร บ่อยกว่าอยู่รามอินทราอีกครับ 555

ผมเรียนรุ่น 04 ครับ

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
ผมอยู่หนองจอกครับแต่วิ่งแถวนั้นพอสมควรเพราะว่าเข้าเมืองไปเที่ยวครับ emo54o

ผมอยู่หนองจอกปากทางคู้ขวาครับ  อยู่แถวไหนของหนองจอกครับ
...YU...

• *
อยู่ใกล้ๆกัน  แต่ไม่ค่อยเห็นรถ หรือว่าไปอยู่ที่คู้ซ้ายเสียแล้ว emo55o

เปิดอู่ซ่อมรถอยู่ปากทางคู้ขวาครับ กาน
...YU...

• *
ผมเคยเรียนมหานครอู่ช่วงนึงครับ นึกภาพคู้ขวาออกแม่น  emo72o

• *
ผมเคยเรียนมหานครอู่ช่วงนึงครับ นึกภาพคู้ขวาออกแม่น  emo72o

แหะๆ เด็กมหานครนั่นเอง
...YU...

ออฟไลน์ Zephyr

• *
  • Subaru.... i'm lovin' it
อยู่สัมมากรคร้าบ ช่วงนี้ขับใกล้ๆ ไปกลับนิด้า emo30o

ออฟไลน์ minimalista-942

• *
  • boxer family?? ^^
อยู่ราม21ครับ แต่กะลังจะย้ายไปนวมินทร์94ครับ

ออฟไลน์ trey

• *
ผมใช้ GC สีขาว อยู่ ม. โฮมเพลส (ราม 140) คับ
มีโปรแกรมอาราย ขอแจมด้วยคนนะคับ

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
จิงๆอยู่พัทยาฮับ emo22o

แต่บ้านที่กุงเต๊บอยู่แถวมีนบุรี

แร่ด ปาจำแถว ใต้ด่วน นอนกลางวันอู่ P-Race ตื่นมาขโมย WiFi เล่นที่ร้านล้างละมุน ล้างรถเส็ดก็ไปชิลล์เบียร์ Hot Chilli สัมมากร
เพราะเราก็เด็กเก่า นตอน เหมือนกาลค๊าบบ ฮ่า ฮ่า ฮ่า  emo72o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 12:19:50 AM โดย TommyWalker »