Gallery > Car Member Gallery

เมื่อ Impreza กับ Honda มาปะทะกัน.. อะไรจะเกิดขึ้น

(1/54) > >>

Maew-Rx:
Honda ก็โดนแย่งที่จอดไปตามระเบียบครับ  emo62o

สวัสดีครับ พร้อมแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ ชื่อ แมวครับ  อยู่เชียงใหม่

ความเดิมจากตอนที่แล้วว่าด้วยความบ้าคลั่งใน impreza ของผม หนังสือและของสะสมต่างๆ

Maew-Rx:
แล้วความฝันก็มาพบกับความจริงครับ วันที่ไปรับรถ กำเงินที่หามาเองมากที่สุดในชีวิตไปเป็นสินสอด

เพื่อแลกมากับสิ่งนี้

จากนั้นก็ไปที่นี่ครับ service 40,000 km. กันก่อน เปลี่ยนของเหลวทุกอย่าง น้ำมันเครื่อง,น้ำมันเกียร์,น้ำมันเพลาท้าย,น้ำมัน power ,น้ำมันเบรค, ถ่ายน้ำและล้างระบบหล่อเย็น และถ่ายและล้างระบบแอร์ เปลี่ยน Header ,เปลี่ยนท่อยางห้องเครื่องทั้งหมด ,เปลี่ยนท่อน้ำของ SAMCO

Maew-Rx:
แล้วก็ ไป Service TEIN Super Street Damper +ติดตั้ง EDFC @ ATP Motorsport

Maew-Rx:
ก่อนกลับเชียงใหม่ก็ไปวัดแรงม้ากันก่อนครับ @ Testcar

Corrected Power = 278.8 BHP @ 5745 RPM

Max Torque = 363.5 Nm @ 4695 RPM

Maew-Rx:

--- อ้างจาก: Maew-Rx ที่ สิงหาคม 06, 2010, 05:13:01 PM ---ก่อนกลับเชียงใหม่ก็ไปวัดแรงม้ากันก่อนครับ @ Testcar

Corrected Power = 278.8 BHP @ 5745 RPM

Max Torque = 363.5 Nm @ 4695 RPM

--- End quote ---

มี VDO ดอนไป Dyno ให้ดูด้วยครับ
http://www.youtube.com/watch?v=7HfP0wSWJbU&feature=player_embedded

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version