ผู้เขียน หัวข้อ: New born of Impreza (ภาคกำเนิด GC8)...... ตอนของขวัญกล่องใหญ่  (อ่าน 204213 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gruppe M

• *
  • Popular Vote : 6
ก่อนอื่นอยากได้รถญี่ปุ่น high perforrmance + turbo มานานแล้วแต่เพิ่งจะมีโอกาสก็เลยลงเอยที่ Impreza GC8 เพราะเหตุผลนี้เลย Boxer engine & 4WD,  และที่สำคัญแหล่งข้อมูลที่ได้ก็มาจาก Website siamsubaru.com ทั้งนั้นหลังจากเข้าเก็บข้อมูลอยู่นาน 2-3 เดือน ก็เลยสอยสาวสวยรูปร่างดีคันนี้มาซะ (GC8 Y1998 AUTO 2000 cc.)เป็นเจ้าสาวก่อนเพื่อรอเจ้าบ่าวกล้ามโตรูปหล่อมาเป็นเนื้อคู่ต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2011, 11:38:46 PM โดย Gruppe M »

ออฟไลน์ golfdazzle

• *
  • Popular Vote : 0
Re: น้องใหม่ GC8 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคราาาาบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:24:34 PM »
จะรอดูเวอร์ชั่นเต็มอีกครั้งนะครับ  อย่าลืมเอามาให้ชมด้วย น้า   

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
Re: น้องใหม่ GC8 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคราาาาบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 05:09:39 PM »
ยินดีต้อนรับครับบบ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 05:16:13 PM »
good good welcome """"""'โกร๋น

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 11:28:40 AM »
 emo65o emo65o"""คันนี้เคยเห็นวิ่งในเชียงใหม่..ใช่ป่าวครับ...เห็นนานแล้ว...สภาพสวยดีครับ..

• *
Re: น้องใหม่ GC8 (ตอนค้นหาเจ้าบ่าวกล้ามโต) by GC Encyclopedia
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 09:56:52 PM »
และแล้วปฏิบัติการค้นหาเจ้าบ่าวกล้ามโตก็เริ่มขึ้นจากตัวช่วยนี้ Subaru Impreza WRX & STi Ver GC8 OWNER's BIBLE ทำให้ผมรู้เรื่องของ GC8 ทุกรุ่นที่อยู่ในสายการผลิตทั้งหมด แล้วจะมาบอกอีกทีนะว่าจะเลือกเจ้าบ่าวรุ่นไหน อิอิอิ....

ออฟไลน์ ITT

• *
  • Popular Vote : 0
Re: น้องใหม่ GC8 (ตอนค้นหาเจ้าบ่าวกล้ามโต) by GC Encyclopedia
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 10:01:15 PM »
 emo52oถ้าเป็นภาษไทยก็ดีมั่กๆเลยนะนี่ emo52oอ่านไม่ออกอ่ะ emo52o

• *
ในที่สุดนั่งคิดนอนคิดอยู่อยู่หลายรอบก็เลยตัดสินใจว่าอยากจะได้  New born of limited GC แบบว่าสมบูรณ์ครบๆสักหนึ่งลำแล้วค่อยแต่งตัวและติดอาวุธทีหลัง ก็เลยต้องหาเจ้าบ่าว (พ่อพันธุ์ limited) มาเพื่อการนี้สักกะหน่อย หลังจากได้ตัดสินใจเลือกแล้วก็ต้องรวบรวมกระสุนและสินสอดไปทำการสู่ขอเจ้าบ่าวจากแดนปลาดิบมาเป็นคู่กับเจ้าสาวแดนสยามสักหน่อย ได้ตัวเจ้าบ่าวกล้ามโตมาเมื่อไหร่ข้าพระเจ้าจะนำมาให้เพื่อนๆชมกันนะคราาาาบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2010, 07:53:55 PM โดย Gruppe M »

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
อยากได้หนังสือบ้างง่าาาาาาาาาาาา ภาษาอังกฤษก็ยังดีอ่าาาาาาา ใครสั่งได้บอกผมทีีีี emo68o

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
ถ้าอยากได้หนังสือญี่ปุ่น ลองถามพี่เล็กสำโรงได้นะครับ
พี่เค้าน่าจะมีเยอะ  emo65o

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
อยากได้หนังสือบ้างง่าาาาาาาาาาาา ภาษาอังกฤษก็ยังดีอ่าาาาาาา ใครสั่งได้บอกผมทีีีี emo68o

ผมว่า asia book ไม่แพงสั่งได้ครับสะดวกดีมีให้เลือกเพียบใน amazon
Deestone the heart of your control

• *
ระหว่างรอเนื้อคู่แดนปลาดิบเจ้าสาวของเราก็ได้ระเบิดหัวใจตัวเองรอการมาขอเจ้าบ่าวจากแดนไกล (ที่อยู่กลางทะเล) แล้วอาทิตย์หน้าจะจับตัวเจ้าบ่าวกล้ามโตมาให้ชมนะครับถ้าไม่ผิดพลาดประการใด วันนี้เอารูปสาวไทยขาวจั๊วมาฝากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2010, 07:54:24 PM โดย Gruppe M »

• *
ก่อนอื่นเลยเป็นความโชคดีมากๆที่ได้รู้ว่ากำลังมีเจ้าบ่าวปลาดิบกล้ามโตกำลังเดินทางมาแดนสยามก็เลยทำการสู่ขอกับเจ้าของเค้าเลยด้วยสินสอดและกระสุนที่มีอยู่อันน้อยนิด แต่ก็ต้องสอยเจ้าบ่าวตัวนี้ให้ได้อย่างที่ตั้งใจไว้ วันนี้ก็เลยทำตามสัญญาเอาตัวเจ้าบ่าวกล้ามโตตัวเป็นๆมาฝากเนื้ฝากตัวด้วยครับ specification ของเจ้าบ่าวปลาดิบเป็น     GC8 RA limited Ver. 5 ครับ ถ้าว่างๆเดี๋ยวจะมา update รูปเพิ่มอีกนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2010, 07:58:37 PM โดย Gruppe M »

• *
วันนี้พอมีเวลาว่างเลยเอารูปเจ้ากล้ามโตมาฝากเพื่อนๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2010, 02:09:36 PM โดย Gruppe M »

• *
รูปใหญ่เกินครับ