ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามราคาเปลี่ยนฟิล์ม xv ค่ะ  (อ่าน 1654 ครั้ง)

ออฟไลน์ reawadee

• *
  • Popular Vote : 0
ขอสอบถามราคาเปลี่ยนฟิล์ม xv ค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2018, 03:37:59 PM »
สนใจจะเปลี่ยนฟิล์มเป็นแบบเซรามิค ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่คะ สำหรับรอบคันรวมบานหน้า หรือบานหน้าอย่างเดียว
มียี่ห้อไหนน่าสนใจ คุ้มราคาแนะนำไว้เป็นข้อมูลได้นะคะ

ออฟไลน์ majidonut

• *
Re: ขอสอบถามราคาเปลี่ยนฟิล์ม xv ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 12:14:19 PM »
ตัวท๊อปเลยจะเป็นพวกคริสตันไลน์ vk ราคาเกือบๆ 2 หมื่นครับ รอบคัน กันร้อนดีสุด
ตัวรองๆลงมา พวกเซรามิค ctx privacy cardinal อยู่หมื่นกว่าบาท พวกนี้ก็ดีครับ มีให้เลือกหลายสี แล้วแต่ความชอบ
เอาจริงๆขึ้นอยู่กับว่าตั้งงบไว้ที่เท่าไหร่ ติดฟิล์มทั้งทีถ้างบไม่ใช่ปัญหาเอาตัวดีๆไปเลยครับ

ออฟไลน์ reawadee

• *
Re: ขอสอบถามราคาเปลี่ยนฟิล์ม xv ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 04:04:22 PM »
ตัวท๊อปยี่ห้อไหนดีกว่ากันคะ ไปลองเสิร์ชมาราคาต่างกันพอสมควร รุ่นท๊อปเห็นว่าเป็นฟิล์มใส พวกนี้คือคนมองเข้ามาเห็นในรถเหมือนไม่ติดฟิล์มเลยใช่ไหมคะ