ผู้เขียน หัวข้อ: GC (รถใครหว่า ขับปีละเดือน) ประกาศให้โลกรู้ว่าออกมารอบที่สามละค๊าบบบ...  (อ่าน 78579 ครั้ง)

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ถึงผมจะไม่ค่อยซ่า แต่พอจะขอท้าไหวมั้ยอ่าาพี่  mush21
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ Mitsuim

• *
  • Popular Vote : 1
ตอนนี้ก็ยังรอ คนจูน ต่อไป หาตัวยากจริงๆๆ....... mush30

ปู อย่าท้าพี่เลย.....รถบ้านๆ....จะไปสู้ปูได้ยัไง.....T04Z.....555555.....ได้ยินแล้ว เหงื่อตก.... mush21

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ตอนนี้ก็ยังรอ คนจูน ต่อไป หาตัวยากจริงๆๆ....... mush30

ปู อย่าท้าพี่เลย.....รถบ้านๆ....จะไปสู้ปูได้ยัไง.....T04Z.....555555.....ได้ยินแล้ว เหงื่อตก.... mush21

ทำขนาดนี้เค้าไม่เรียกว่าบ้านแล้วเพ่ emo69o

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
ขอติดตามใ...ตามไปแอบดูหน่อย ซิ   emo64o

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5

ผมคนหนึงหละไม่ขอวิ่งกับพี่ด้วย  กลัวตามไม่ทัน mush38

• *
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ถึงไหนแล้วอ่าพี่ รอลุ้นอยู่เหมือนกันน้าาา อยากชวนพี่ไปวิ่งเล่นกัน กะคุณเคนด้วยน้าาา

• *
ถึงไหนแล้วอ่าพี่ รอลุ้นอยู่เหมือนกันน้าาา อยากชวนพี่ไปวิ่งเล่นกัน กะคุณเคนด้วยน้าาา

เพิ่งไปวิ่งกันมาวันนี้เอง ไปวิ่งไล่จับกับพวกโลตัสมา จี๊ดดีเหมือนกำลังไล่จับหนูเลย หนุกดี ว่างๆมาจอยกันครับคุณปู

• *
รอจูนมาหนึ่งเดือนเต็มๆ....จนจะทนไม่ไหวแล้ว.....แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง...รอต่อไป  mush10

• *
รอจูนมาหนึ่งเดือนเต็มๆ....จนจะทนไม่ไหวแล้ว.....แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง...รอต่อไป  mush10

งั้นเดี๋ยวผมกับคุณปูจะเข้ามาช่วยกดดันบ่อยๆ จะได้เสร็จไวๆแล้วมาวิ่งกัน mush21

• *
ได้เวลาจูนซะที...พรุ้งนี้ที่ AUTO CAR (30/9/11)...แต่เวลายังไม่ระบุ.... mush21

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง
งั้นเดี๋ยวผมกับคุณปูจะเข้ามาช่วยกดดันบ่อยๆ จะได้เสร็จไวๆแล้วมาวิ่งกัน mush21
mush11สองคนนี้กดดันพี่เขาบ่อยๆถ้าพี่่เขาจูนเสร็จมา......800++....ยังจะวิ่งกันอีกหรือเปล่าครับ....คุณเคน..คุณปู.. mush37

• *
mush11สองคนนี้กดดันพี่เขาบ่อยๆถ้าพี่่เขาจูนเสร็จมา......800++....ยังจะวิ่งกันอีกหรือเปล่าครับ....คุณเคน..คุณปู.. mush37

ถ้า 800++ ม้านี่ คงต้องบอกพี่โอดว่า วิ่งแข่งกันแทนมั๊ยพี่ emo76o

• *
 รอฟังตัวเลขสวยๆนะคับ

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง
รอฟังตัวเลขสวยๆนะคับ
 emo77o emo77o emo77oครับรอลุ้นมากๆครับ...บ. emo77o emo77o emo77oว่าแต่ปูไปแท่นก็รอลุ้นของปูด้วยนะ..45....55.....5...5.5. mush36  mush37
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2011, 12:32:38 AM โดย Aof..พรรคกระยาจก... »

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
ชอบไอเดียที่เอาตระแกรงมาพันรอบเฮดเดอร์อีกชั้นจังเลยครับ ออกมาดูเนียนตามากๆเลย จูนเสร็จอยากชมแรงม้าจังเลยครับน่าเนียนสุดๆเลย
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา