ผู้เขียน หัวข้อ: GC (รถใครหว่า ขับปีละเดือน) ประกาศให้โลกรู้ว่าออกมารอบที่สามละค๊าบบบ...  (อ่าน 78580 ครั้ง)

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ใกล้เสร็จละครับ เอารูปมาให้ดูกันต่อ...

• *
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ออกไปช้านจาแรง ช้านจาซิ่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2011, 02:57:00 PM โดย M a r u K o »

• *
ปีที่แล้วอยู่อู่สีมา 7 เดือน ปีนี้อยู่อู่เครื่องอีก 6 เดือน ... ช้าน เบื่อ อู่ เหลือเกิน

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
เดี๋ยวนี้แต่ละคันโหดร้ายเหลือเกิน จะมีคอแดงเดิมๆเหลือกันบ้างมั๊ยเนี่ย ห๊าาาาาาาา

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
เดี๋ยวนี้แต่ละคันโหดร้ายเหลือเกิน จะมีคอแดงเดิมๆเหลือกันบ้างมั๊ยเนี่ย ห๊าาาาาาาา

emo19o emo19o emo19o

มีคับของผมเอง

ออฟไลน์ Mitsuim

• *
เครื่องทำเสร็จแล้ว แต่ตามหาคนจูน ยังไม่เจออมา.........รอมา 2 อาทิตย์ แล้ว ........นอนแต่อู่ นี่ น่าเบื่อจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ emo68o

ขอขอบคุณ พี่โกะ ที่ช่วย update รูป ให้นะครับ.......

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

ของผมงัยครับพี่ รถเดิมๆ แค่ไปพ่นสีคอใหม่ แค่นั้นเอง  emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ของผมงัยครับพี่ รถเดิมๆ แค่ไปพ่นสีคอใหม่ แค่นั้นเอง  emo72o

เครื่องเดิมแต่บูสได้บาร์เจ็ดชิมิ  emo69o

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
พีโอบ ทำเยอะ ไม่เปลี่ยนหม้อน้ำ หรือ พี่ emo73o

ออฟไลน์ Mitsuim

• *
กำลังคิดอยู่เหมือนกันว่า.....งานจะเข้าหรือเปล่า...เรื่อง หม้อ...น้ำ...เนี่ย.. emo64o

• *
ต่อกันดีกว่า นี่ก็ปาเข้าไปเดือน 8 ละ อีกเดือน อยุ่อู่นี้ครบปีพอดี !@#$^&*$&^))!@$#^$%&^#$@^$%&%^&$
เครื่องประกอบเสร็จสตาร์ทได้ละ มีรูปมาเพิ่มให้ดูคร๊าบบบ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 02:59:56 PM โดย M a r u K o »

• *
รอคนจูนผัดเป็นก๋วยเตี๋ยวเลย รถอู่คร๊าบรถอู่ !@#$^&*$&^))!@$#^$%&^#$@^$%&%^&$

• *
ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน  ทำรถใกล้ครบปีแล้ว อยากเลี้ยงวันเกิดรถ  !@#$^&*$&^))!@$#^$%&^#$@^$%&%^&$

• *
เดี๋ยวออกไปจาอัดให้ทั่วเลย คันขาคนขับเหลือเกิ๊นนนน... !@$##^%&%*%*#%#@^%$&^#$

• *
 mush1 mush1  ใครซ่่าส์ขอท้าครับ #$%^&*$@%^$& 

แต่.....ต้องไปบอกคนจูนให้มาจูนรถให้ก่อนนะคร๊าบบบบบบบบ..........   mush21 mush21

ปล. เอ่อ... ลืมไปว่าที่ช้าเป็นเพราะ จขร. เติมนุ๋นนันนี่ อยู่ตลอดอ่ะครับ...
ดูจากรูปคงเห็นๆกันนะ ใส่มันเข้าไปๆๆๆ ....  mush38 mush38
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 03:18:45 PM โดย M a r u K o »