ผู้เขียน หัวข้อ: GC (รถใครหว่า ขับปีละเดือน) ประกาศให้โลกรู้ว่าออกมารอบที่สามละค๊าบบบ...  (อ่าน 78571 ครั้ง)

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
Re: GC คอแดง Ver.4 อยากแรงมั่ง (รถใครหว่า)
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 01:26:52 PM »
จะแรงกานไปถึงไหนครับพี่ๆ
งั้นรถบ้านจ่ายตลาดก็วิ่งตามพี่ๆไม่ทันอ่ะดิครับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
Re: GC คอแดง Ver.4 อยากแรงมั่ง (รถใครหว่า)
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 03:31:44 PM »
สรุป...  ผลคันนี้เครื่องกลับบ้านเก่าไปขายไก่ย่างเรียบร้อยแล้วคร๊าบบ..   emo45o emo8o

ตอนนี้กำลังจัดหัวใจไส้ในใหม่อยู่ แล้วจะเอามาลงให้ดูต่อนะครับ   emom75o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2011, 03:39:01 PM โดย M a r u K o »

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
หายไวไวนะครับท่าน
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
เด๋วช่วงปลายเดือนผมกลับไป ขอไปชมหน่อยได้มั้ยคับว่าเป็นไงบ้าง อยากเห็นหัวใจใหม่รถพี่โอดจังเลย แว่วๆมาว่าจัดเต็มทุกเม็ด

เรื่องน่าดีใจอีกอย่าง รถผมออกมาวิ่งแล้วนะ
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ mod...kub

• *
  • Popular Vote : 0
  • nine foul.......scramble to fast
หายไวๆนะครับ emo22o
nine foul...scramble to fast

• *
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
มาอัพกันต่อนะครับ

อยู่อู่นานมากฝุ่นจับหลายมิล... หุหุ

• *

เปิดกระโปงแอ่นแอ๊น...

• *
ต่อๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2011, 01:35:40 PM โดย M a r u K o »

• *
ต่อๆๆ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มาอัพกันต่อนะครับ

อยู่อู่นานมากฝุ่นจับหลายมิล... หุหุ

แล้วงี้ออกมาต้องเอาไปเก็บสีต่ออีกป่าวครับ emo34o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
น่ากลัว....

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
เปิดกระโปรงหน้ามาก็สวย เลยครับ

ออกมาแรง+สวยไปเลยครับพี่ emo47o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

เปิดกระโปงแอ่นแอ๊น...

อย่าลืมแผ่นกันความร้อนระหว่างเทอร์โบกับกับกระปุกน้ำมันเบรคกับคลัทซ์ด้วยนะครับ

เดี๋ยวซัดเยอะๆ แล้วมันจะร้อนเกินนะครับ emo73o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
มารอฟังข่าวคืบหน้าว่า 12กพจะมาวิ่งด้วยเปล่า  emo77o

ออฟไลน์ Mitsuim

• *
  • Popular Vote : 1
คงเสร็จไม่ทันครับ.....ยังไม่แน่ใจเลยว่า ปลายเดือนนี้จะเสร็จ.....จอดมา 4 เดือนแล้วครับ.....ฝุ่นหนาเป็นนิ้ว...... emo6o