ผู้เขียน หัวข้อ: GC (รถใครหว่า ขับปีละเดือน) ประกาศให้โลกรู้ว่าออกมารอบที่สามละค๊าบบบ...  (อ่าน 79008 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

คร้าบพี่โต้ลลล    mush23

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
ไชโยเป็นไทเสียทีรอมานานโขแล้วกี่โล/ลิตรละทีนี้
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com

ออฟไลน์ Mitsuim

• *
  • Popular Vote : 1
ยังไม่จบเท่านี้....ตอนนี้เข้าอู่อีกแล้ว...ไปทำเบรคต่อพร้อมรองเท้าใหม่ 9 นิ้ว offset 35...ล้นสุดๆๆๆๆ mush1

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง
น้ำลงแล้วพี่จูนครบ100%หรือยังครับเอาใจช่วยนะครับทำกันไม่หยุดเลยเทพอีกคนแล้ว  emo65oแล้วแบบนี้พวกผมจะตามพี่ทันได้ยังไง mush36 mush11

ออฟไลน์ cocore

• *
 :bbbear_4: :bbbear_4:  เท่มากๆเลยคับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
อัพความคืบหน้า หลังอยู่อู่สี ย้ายมาอู่เครื่อง ย้ายไปอู่บอดี้พาร์ท ย้ายมาอู่สี รวมเบ็ดเสร็ด เกือบๆ 3 ปี นานโคตร.....

คงได้ออกจากอุ่ในอาทิตย์หน้านี้ละคร๊าบบ...

• *
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
อัพความคืบหน้า หลังอยู่อู่สี ย้ายมาอู่เครื่อง ย้ายไปอู่บอดี้พาร์ท ย้ายมาอู่สี รวมเบ็ดเสร็ด เกือบๆ 3 ปี นานโคตร.....

คงได้ออกจากอุ่ในอาทิตย์หน้านี้ละคร๊าบบ...

• *

• *
กร๊าฟแรงโม้จ้า...

ออฟไลน์ goy

• *
 :bbbear_2:  แก๊งค์นี้สวย+แรงทุกคันครับ ดีใจด้วยครับรอมาตั้งนาน

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
ปีก สวยครับ ทำที่ไหนอ่าครับ  :bbbear_23:
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
รถสวยโหดมากเลยครับบบ  :bbbear_34:
Proud to drive the WRX !!!

• *
รอมานาน.....นานจนลืมว่ามี SUBARU..... :bbbear_46:

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
รอมานาน.....นานจนลืมว่ามี SUBARU..... :bbbear_46:

เสร็จเร็วๆนะครับพี่...คิดถึงไม่ได้เจอหน้าเจอตากันเลย..
ผมไปสอยท่อintakeของพี่จากร้าพี่คี้มานะ...ไม่มีเบอร์พี่อะ

• *
รับรองใส่แล้ว ไม่ผิดหวัง.......เย็นแน่นอน..... :bbbear_32:

ยังขาดอะไร อีกหรือเปล่า....ยังมีอีกเยอะ........ :bbbear_34: