ผู้เขียน หัวข้อ: กราบสวัสดีพี่น้องชาว SSS กระผมสมาชิกใหม่ ยังไม่มีรถ Subaru ครับ  (อ่าน 2612 ครั้ง)

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
ช่วยแนะนำหน่อยครับ รุ่นไหนดี
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
ผมก็พึ่งได้ gc8 มาไม่นาน ฝากตัวด้วยครับ

ปล. Azzy มึง update ลายเซ็นมึงหน่อยก็ดีนะ :bbbear_43:

ออฟไลน์ Noi duangwi

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับ เพิ่งหัดขี่ซูบารุเหมือนกันครับ ยังไม่ชิน มือก้ออ่อน ใครทักยกมือไหว้ทันที

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
ผมก็พึ่งได้ gc8 มาไม่นาน ฝากตัวด้วยครับ

ปล. Azzy มึง update ลายเซ็นมึงหน่อยก็ดีนะ :bbbear_43:

555555555555 เออว่ะ ไม่ได้ดูเลย
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ Noi duangwi

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
 :bbbear_34: จะกลายเป็นสอนจรเข้ว่ายน้ำ ^^

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ช่วยแนะนำหน่อยครับ รุ่นไหนดี

AZZY  กับ  Popdazzle  ทั้งสองท่านระดับเซียน  ยุคบุกเบิก SSS   จะหวนคืนวงการหรือครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 11:48:07 PM โดย CHUND »

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
แต่ละคน. . . . . .
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7

ออฟไลน์ enf

• *
  • Popular Vote : 1
หวัดดีคับพี่ เหนพี่ตุ๋ยพูดถึงยุบ่อยๆ   :bbbear_19:

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
Legacy GT (BM9) + Forester มาเลย์รายงานตัวครับ

อยากได้ STi แต่ตอนนี้ราคาเมื่อเทียบกับค่ายยุโรปแล้วถือว่าสูงมากเลย  :bbbear_41: