ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่แถว อุบล ร้อยเอ็ดบ้างมั๊ยครับ  (อ่าน 2019 ครั้ง)

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
อยู่ยโสธรครับ

ตอนนี้อยู่กันสองคันเอง  GC กะ หมู ครับ

หาเพื่อนอยู่ใกล้ๆ อุบล ร้อยเอ็ด  จะได้ไป meeting บ้างครับ

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
Re: มีใครอยู่แถว อุบล ร้อยเอ็ดบ้างมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 12:27:51 AM »
จะตั้งแก๊ง ซูบารุ ภาคอีสานเหรอครับคุณหมอ  emo76o เดี๋ยวมีเวลาจะแวะไปหาที่ยโสนะ

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
Re: มีใครอยู่แถว อุบล ร้อยเอ็ดบ้างมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 02:04:51 AM »
มาได้แล้ว  ไม่ต้องรอ

มาช่วยหาที่ทำสนามหน๊อย

project นี้เกิดแน่เพื่อนเอ๊ย ซาวเสียงแล้ว

หากทำเกิดแน่

ออฟไลน์ PuMuP7

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 07:15:52 PM »
อยู่ขอนแก่น ขอแจมด้วยคนเด้อท่าน
ทุกเสาร์ต้นเดือนที่ขอนแก่นมีสนามให้วิ่งด้วยครับ
ถ้ามากันพักที่โรงแรมผมแล้วไปสนามด้วยกันก็ดีนะครับ
ที่นี่มี GC อยู่ 2-3 คัน ส่วนผมใช้ตากลมอยู่ครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 09:43:26 PM »
มาได้แล้ว  ไม่ต้องรอ

มาช่วยหาที่ทำสนามหน๊อย

project นี้เกิดแน่เพื่อนเอ๊ย ซาวเสียงแล้ว

หากทำเกิดแน่

อิอิอิ......อย่าลืมเค้าด้วยน๊า ตะเองงงงงง emo10o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!