ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาสปอยเลอร์หลัง ของแมวผอมครับ  (อ่าน 1606 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
ตามหาสปอยเลอร์หลัง ของแมวผอมครับ
« เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 12:09:12 AM »
รบกวนครับ เรื่อง สปอยเลอร์หลังของแมวผอมครับ
1.มีกี่แบบครับ ข้อดี-ข้อเสียแต่ละแบบเป็นอย่างไรครับ บังเวลามองกระจกหลังไหมครับ
2.ต้องเจาะตัวถังไหมครับ
3.สนนราคาแพงไหมครับ ติดต่อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ   emo61o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2010, 08:38:25 PM โดย Chaiwat »
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ Changee

• *
  • Popular Vote : 0
สำหรับผมหางทรง STI กำลังดีครับ ก็เห็นมีหางทรง Varis ที่พี่สมาชิกเค้าใส่กันก็สวยดี ของผมใส่ทรง STI เป็นลายคาร์บอนงานไทยประดิษฐ์ครับ ก็พอใจอยู่ครับ ไม่เจาะตัวถัง และไม่บังอะไรเลย (แค่นี้ก็ถอยยากพอแล้วครับ)

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
Re: ตามหาสปอยเลอร์หลัง ของแมวผอมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 10:36:52 PM »
พี่ชัยวัฒน์ลองแบบ STi สิครับ ผมว่าสวยลงตัวดี ไม่ต้องเจาะ แค่เอาอันเก่าออกแล้วอันใหม่ใส่เข้าไปแทนครับ หลังสงกรานต์ เดี๋ยวผมได้รับติดตั้งของจากศูนย์จะขับไปให้ดูครับ