ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย subaru gf  (อ่าน 3302 ครั้ง)

ออฟไลน์ tarazaa001

• *
  • Popular Vote : 0
ขาย subaru gf
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2017, 09:29:30 PM »
ใครหา Impreza บอดี้ GF6 หายากมากๆสภาพ สวย เรียบ สะอาด แบบนี้ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ รถพร้อมใช้งาน แอร์หนาว ความร้อนปกติ เติมน้ำมันอย่างเดียวครับ
🚗ภายนอก
▪บอดี้สวยสุดๆ สีแดงเดิมจากโรงงาน สภาพ 95%
▪Part STI Ver.5 รอบคัน
▪ไฟหน้าเพชร ไฟมุมเพชร ไฟท้ายขาวแดง
▪ฝากะโปรงมีเนียม
▪หางหลัง STI แท้ตรงรุ่น GF6
▪ฟิล์ม Dupount
🚗ภายใน
▪ชุดเบาะเสือแดง หน้า หลัง ตรงรุ่นตัวแวน หายากสุดๆ Rareสุดๆ ครบเซท
▪คอนโซลดำ
▪พวงมาลัย Nardi รุ่นเดียวกับ 22B
▪วัดบูส Apexi G shock
▪Timer Pivot
▪เรื่อนไมล์ STI เคฟล่า
▪หัวเกียร์ STI
▪คันเกียร์ Quick Shift สั้นและแน่นมากๆ
▪ม่านปิดของด้านหลัง Rare Item หายากมากๆ
🚗ช่วงล่าง
▪โช๊ึค Sti กะบองแดง Up Side Down ตรงรุ่น นุ่มหนึบขับสบายมากๆ
▪ล้อเดอมขอบ 16
▪ยาง Dunlop ปี17 วิ่งยังไม่ถึง 100 โล
▪ช่วงล่างเงียบกริ๊บ
🚗เครื่องยนต์
▪ EJ20 คอแดง V.4 ตื๊ดๆๆแน่นๆ
▪Turbo VF23
▪สายพานเพิ้งเปลี่ยนมาใช้ยาวๆๆครับ
▪น้ำมันเครื่องเพิ่งเปลี่ยน
▪ค้ำโช๊ค SYMS
▪Blow Off Sard r2d2 เสียงเพราะๆ
▪ท่อไอเสีย Fjitsubo Legalis Super-R นุ่มๆๆนะครับ
สภาพพร้อมใช้งานจิงๆไม่ต้องไปทำอะไรแล้วครับ สภาพดีสุดๆเก็บมาทุกจุดแล้ว ภาษีเพิ่งต่อใช้ยาวๆถึง ตค61 ครับ
ขาย 400,000 บาทถ้วนครับ
083 696 6999 อาร์ต
Line : artmano123