ผู้เขียน หัวข้อ: Subaru Forester XT 2.0 มีไฟโชว์รูปเครื่องยนต์+ รูปรถวิ่ง  (อ่าน 2371 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปรีชา ธาราประเสริฐ

• *
  • Popular Vote : 0
 เข้าศุนย์ฯ  แล้วช่างบอกว่า ตัว Aft stream  Oxygen sensor, มีปัญหาครับ ต้องเปลี่ยน  ขอฟังหรือแชร์ ประสบการณ์ หน่อยครับ (ใช้งานปกติ เติมน้ำมัน ก็ไม่ผิดจากเดิม)

ออฟไลน์ sv14

• *
  • Popular Vote : 0
Re: Subaru Forester XT 2.0 มีไฟโชว์รูปเครื่องยนต์+ รูปรถวิ่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 01:39:56 AM »
วิ่งมาเท่าไรแล้วครับ

ลองให้0ลบโค๊ตก่อนไหมครับ