ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากที่นอกใจ subaru เลยเอาเนื้อคู่ใหม่มาให้ชมเล่น ๆ ครับ  (อ่าน 41060 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
DC2 นี่ดูยังไงก็ไม่เบื่อเลยครับ  ชอบมาก ก่อนจะมาเอา Im ผมก็ไล่หา DC2 นี่แหละครับ  ผมว่าเป็นรถขับหน้าที่ Feeling ดีมากๆๆเลยครับ  สวยมากครับรถพี่

ออฟไลน์ Art_Red_Integra@Korat

• ถ้าหยุดที่คำว่า "ดี" ก็จะไม่รู้จักกับคำว่า "ดีที่สุด"
  • *
  • โตขึ้นหนูจะเป็น Type R จ้า
ขอบคุณมาก ๆ ครับ สำหรับคำชม

ส่วนเรื่องกล้อง ไม่ทราบจริง ๆ ครับ รุ่นน้องถ่ายให้ครับ

• ถ้าหยุดที่คำว่า "ดี" ก็จะไม่รู้จักกับคำว่า "ดีที่สุด"
  • *

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
รถสวยงามครับ  emo65o

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
สนามห่งจากโคราชไกลไหมครับ เดี๋ยวเดือนน่าจะขึ้นไปอาจเอารถไปลองวิ่งดูครับ แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายไหมครับ ขอบคุณมากครับ

• *
สนามห่งจากโคราชไกลไหมครับ เดี๋ยวเดือนน่าจะขึ้นไปอาจเอารถไปลองวิ่งดูครับ แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ห่างจากตัวเมืองประมาณ 25 กม. ครับ เป็นสนาม โก-คาร์ท นะครับ

ค่าใช้จ่าย จ.-พฤ. คันละ 100 บาท ศ.-อา. 200 บาท ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2011, 10:23:15 PM โดย Art_Red_Integra@Korat »

• *

ห่างจากตัวเมืองประมาณ 25 กม. ครับ เป็นสนาม โก-คาร์ท นะครับ

ค่าใช้จ่าย จ.-พฤ. คันละ 100 บาท ศ.-อา. 200 บาท ครับผม

ขอบคุณครับ แล้วชื่อสนามชื่อว่าอะไรครับ แล้วราคานี้วิ่งได้ทั้งวันใช่ไหมครับ

• *
ขอบคุณครับ แล้วชื่อสนามชื่อว่าอะไรครับ แล้วราคานี้วิ่งได้ทั้งวันใช่ไหมครับ

คนทั่วไปจะรู้จักในชื่อ สนามสาทร ครับ แต่ทุกวันนี้ทางสนามเปลี่ยนชื่อเป็น โคราช เรซซิ่ง เซอร์กิต ครับ

ราคานี้ทั้งวันครับ

ลองดู line เล่น ๆ ครับ

ขอบคุณ clip vdo จาก กลุ่ม ek korat ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=QnyRxft1AbY
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 07:02:59 PM โดย Art_Red_Integra@Korat »

• *
ขอบคุณครับ เดี๋ยวว่างๆ ไปเที่ยวโคราชแล้วจะโทรหานะครับ พอดีพี่สาวย้ายไปอยู่โคราชอ่ะครับ คุณเอกมีเบอร์ไหมครับ ส่งข้อความทาง PM ก็ได้ครับ เดี๋ยวถ้าไปจะได้โทรหาครับ

• *
ขอบคุณครับ เดี๋ยวว่างๆ ไปเที่ยวโคราชแล้วจะโทรหานะครับ พอดีพี่สาวย้ายไปอยู่โคราชอ่ะครับ คุณเอกมีเบอร์ไหมครับ ส่งข้อความทาง PM ก็ได้ครับ เดี๋ยวถ้าไปจะได้โทรหาครับ

ยินดีรับใช้ครับผม...

emo64o emo64o emo64o

• *
เริ่มอยากได้ old legacy แล้วอ่ะครับ

ใครมีสวย ๆ บอกกันบ้างนะ...