ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากที่นอกใจ subaru เลยเอาเนื้อคู่ใหม่มาให้ชมเล่น ๆ ครับ  (อ่าน 41121 ครั้ง)

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
นอกจาก Subaru ก็มี  DC2 อีกคันที่ อยากจะได้มาครอบครอง

อิจฉาจัง แรงๆแว้วๆ

ออฟไลน์ Art_Red_Integra@Korat

• ถ้าหยุดที่คำว่า "ดี" ก็จะไม่รู้จักกับคำว่า "ดีที่สุด"
  • *
  • Popular Vote : 8
  • โตขึ้นหนูจะเป็น Type R จ้า
Update

กำลังจะเอาไปทำสี...

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
Update

กำลังจะเอาไปทำสี...

เอาแล้วๆๆ จะเป็น Type-R แล้วๆ  emo49o emo49o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

• ถ้าหยุดที่คำว่า "ดี" ก็จะไม่รู้จักกับคำว่า "ดีที่สุด"
  • *
ใกล้แล้วครับ

emo49o emo49o emo49o

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
ช่วงนี้คนกลับมาเล่น DC2 กันเยอะจริงๆ

ออฟไลน์ GaB

• *
  • SmoothJazz.com

ภาพสุดท้ายที่ห้อยกับกุญแจ เป็น Remote แบบยิง Infrared เพื่อล็อค/ปลดล็อคประตูของ Honda Access ตรงรุ่น DC2 ด้วยใช่มั้ยครับ?

ถ้าใช้ก็ครบๆเลยครับ แจ่มๆ

"Winners never quit and quitters never win" ; Vince Lombardi

• *

ภาพสุดท้ายที่ห้อยกับกุญแจ เป็น Remote แบบยิง Infrared เพื่อล็อค/ปลดล็อคประตูของ Honda Access ตรงรุ่น DC2 ด้วยใช่มั้ยครับ?

ถ้าใช้ก็ครบๆเลยครับ แจ่มๆ

ใช่แล้วครับ แม่กุญแจครบทั้ง 4 ตัวเลย แต่มันไม่มีตัวอินฟาเรทติดอยู่กับประตูเหมือน 3 ดอร์อ่ะครับ ไม่รู้ว่าเป็นอินฟาเรทหรือเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2011, 07:23:12 PM โดย Art_Red_Integra@Korat »

ออฟไลน์ GaB

• *

ใช่แล้วครับ แม่กุญแจครบทั้ง 4 ตัวเลย แต่มันไม่มีตัวอินฟาเรทติดอยู่กับประตูเหมือน 3 ดอร์อ่ะครับ ไม่รู้ว่าเป็นอินฟาเรทหรือเปล่า

รู้สึกว่าตรงมือเปิดประตูต้องมีช่องรับ Infrared ด้วยครับ แล้วพวกกล่องของชุดรีโมทมาครบด้วยมั้ยครับ? (น่าจะอยู่ในประตูเหมือนพวก 3 ดอ)

ผมเคยเห็นรถที่พี่โน้ต Vtec Store ทำ เค้ามีชุด Infrared ครบๆเลย ยังไงลองปรึกษาเค้าดู หรือลองปรึกษา Integra INC. ดูอีกทีนะครับ

"Winners never quit and quitters never win" ; Vince Lombardi

• *
รู้สึกว่าตรงมือเปิดประตูต้องมีช่องรับ Infrared ด้วยครับ แล้วพวกกล่องของชุดรีโมทมาครบด้วยมั้ยครับ? (น่าจะอยู่ในประตูเหมือนพวก 3 ดอ)

ผมเคยเห็นรถที่พี่โน้ต Vtec Store ทำ เค้ามีชุด Infrared ครบๆเลย ยังไงลองปรึกษาเค้าดู หรือลองปรึกษา Integra INC. ดูอีกทีนะครับ

ไม่มีตัวรับตรงมือเปิดเหมือน 3 ดอร์อ่ะครับ แต่กล่องดำ ๆ ในประตูมีอยู่ครบกครับ สงสัยเหมือนกันว่าใช้ระบบอะไร

ออฟไลน์ GaB

• *

ไม่มีตัวรับตรงมือเปิดเหมือน 3 ดอร์อ่ะครับ แต่กล่องดำ ๆ ในประตูมีอยู่ครบกครับ สงสัยเหมือนกันว่าใช้ระบบอะไร

งั้นไม่แน่ใจแล้วครับ แหะๆ

แต่ถ้าสุดท้ายแล้วทำจนใช้ได้จะเป็นอะไรที่ครบมากๆเลยครับ

ติดตามชมต่อไปครับ

• *
ท่อเดิมซะงั้น!!!

ออฟไลน์ GaB

• *
ถึงไหนแล้วครับ? อิอิ

• *
ถึงไหนแล้วครับ? อิอิ

เพิ่งโป้วเสร็จครับ เสาร์นี้คงได้พ่นสีพื้นแล้ว...

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
รอชมครับ รอชม

ออฟไลน์ mommagamma

• *
  • Popular Vote : 36
รอชมคับ   emo57o