ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามปัญหา handsfree ของ forester  (อ่าน 2236 ครั้ง)

ออฟไลน์ chwattapol

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามปัญหา handsfree ของ forester
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 06:46:31 PM »
เพิ่งซื้อ foredter มาใช้ครับ
สอบถามปัญหา handsfree ของ forester ที่พบ
1.หลังจากจับคู่กับโทรศัพท์แล้วก็ใช้งานปกติ สามารถใช้ phonebook กับบันทึกการโทรได้ปกติ
2แต่พอจับคู่กับโทรศัพท์เครื่องที่ 2 ปรากฏว่าไม่สามารถใช้บันทึกการโทรของเครื่องแรกได้เลย
3.พอปิดแล้วเปิดเชื่อมต่อใหม่ที่นี้ใช้ phonebook กับบันทึกการโทรของเครื่องแรกไม่ได้เลย แต่โทรออกโดยกดปุ่มได้ปกติ
4.แต่เครื่องที่สองไม่มีปัญหาใดๆครับ
5.ปัญหาเกิดจากอะไรครับ และมีวิธีแก้ไขไหมครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tanth1

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สอบถามปัญหา handsfree ของ forester
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 02:05:23 PM »
ผมก็อยากทราบเหมือนกันครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ