ผู้เขียน หัวข้อ: รายการ AWD HYPER DRAG วันที่ 20 มีนาคมนี้ แน่นอนครับ  (อ่าน 18755 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
Re: รายการ AWD HYPER DRAG วันที่ 20 มีนาคมนี้ แน่นอนครับ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 10:13:47 PM »
เค้าไปกันกี่โมงเหรอ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
Re: รายการ AWD HYPER DRAG วันที่ 20 มีนาคมนี้ แน่นอนครับ
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 10:20:10 PM »
เค้าไปกันกี่โมงเหรอ

น่าจะเริ่มเที่ยงครับ แต่ไปก่อนได้ซ้อมก่อนครับ
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 10:37:12 AM »
ผลเป็นยังไงบ้างอ่ะครับ พอดีกลับก่อน รอไม่ไหวง่ะ emo68o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 04:59:12 PM »
ผลรู้สึกว่า... อีโว ฟาดเรียบทุกรุ่น...  emo65o emo65o

งานนี้จะมันส์กว่านี้ถ้านาฬิกาในสนามไม่เสีย หลายคนบ่น.. หลายคนรอไม่ไหว กลับบ้านไปก่อน เหลือซูฯไม่กี่คัน

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 05:36:41 PM »
ผลรู้สึกว่า... อีโว ฟาดเรียบทุกรุ่น...  emo65o emo65o

งานนี้จะมันส์กว่านี้ถ้านาฬิกาในสนามไม่เสีย หลายคนบ่น.. หลายคนรอไม่ไหว กลับบ้านไปก่อน เหลือซูฯไม่กี่คัน

ป๋มก็ว่าจะเปลี่ยนไปขับอีโวแล้วฮับ แรงๆกันทั้งน้านนน emo32o emo31o

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 07:58:07 PM »
ป๋มก็ว่าจะเปลี่ยนไปขับอีโวแล้วฮับ แรงๆกันทั้งน้านนน emo32o emo31o

น้อง KEN  ลงชื่อ จ่ายเงินแล้วไม่ได้มา  แต่ผลการจับรางวัล ใครไม่มาได้หมดครับ
ซึ่ง มีชื่อ Ken ได้รางวัลด้วยครับ

รางวัลที่ Ken ได้ จับได้ บัตร 1 ใบน่ะครับผม ติดต่อมาด้วยล่ะกัน

แต่ถ้าเปลี่ยนไปขับ อีโว อาจจะเปลี่ยนแปลงรางวัลได้น่ะครับ  อิอิ

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 08:18:19 PM »
ผ่านไปแล้วน่ะครับ สำหรับงาน AWD HY PER  DRAG  ที่คลอง 5

ถึงแม้ว่า การจัดงานจะมีอุปสรรค ที่ให้พวกเราได้ผ่านกันอย่างมากมาย  ทั้งสนามปิดเลื่อนวันแข่ง  วันแข่งจริง อากาศร้อนสุดดดทีนนน   มิหนำซ้ำ นาฬิกาสนาม เสีย อีก  ทำให้เวลาต้องเลื่อนออกมาหลายชั่วโมงทีเดียว

แต่ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ  ทั้งชาว Mitsu และ Subaru  ก็ยังรอ และสู้ไม่ถอย   ในฐานะ ทีมงานที่จัดงานก็ต้อง ขอขอบคุณ ทุกๆท่านมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ

ผิดผลาด ติดขัด ยังไงก็ต้องขออภัยด้วยครับ

งานจะเกิดขึ้นไม่ได้ ถ้าไม่มี ผู้สนับสนุน และผู้ดำเนินงาน ประสานงานทุกๆท่านครับ

1. พี่บัง ครับ  เจ้าของงานที่ให้เราไปวิ่ง  ให้เราวิ่งจนจบงานเราจริงๆโดยไม่มีรายการแทรก  ถึงแม้เวลาจะเลื่อนออกมาทับงานหลัก  ขอบคุณมากๆครับ
2. พี่ โอ๊ต Time Deco  เจ้าประจำกับ นาฬิกาสวยๆครับ  (ท่านใดที่ได้รับรางวัลไปเดี๋ยวจะติดต่อกลับไปครับ)
3. พี่บั๋น The 40  สำหรับของรางวัล และบัตทานอาหารจากทางร้านครับ
4. พี่ ต๋าวววว  ผู้สนับสนุน รางวัลใหญ่ TV LCD 40นิ้ว
5. พี่บี จาก Mortor Track ที่เอา CD มาแจกกันอย่างทั่วถึงในงานครับ
6. พี่ อัต National Break เอาบัตรส่วนลด ตั้งศูนย์ถ่วงล้อมาให้ครับ
7.พี่ โอ EVO9 พ่องาน  ถ้าไม่มีพี่งานคงไม่เกิดครับ
8. พี่ โอ๋ Mitsu thailnad ช่วยประสานงาน ให้กัน mitsu และ subaru ได้มาร่วมกันในจำนวนที่มากมายขนาดนี้  และช่วย จัดรถ ตรวจสภาพตั้งแต่ เริ่ม จน จบ ครับ  อึดมากๆๆ
9. พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆคนที่มาร่วมงานครับ

ปล..... มีรางวัลตกค้างที่ผมจำนวน นึง  เดี๋ยวจะมาแจ้งว่าเป็นของท่านใดบ้างน่ะครับ

แล้วพบกับ  AWD HYPER  กันใหม่ครั้งหน้าครับ   ถ้าทุกคนยังสนุก และอยากจะมาวิ่งเล่นกัน emo72o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 08:58:16 PM »
น้อง KEN  ลงชื่อ จ่ายเงินแล้วไม่ได้มา  แต่ผลการจับรางวัล ใครไม่มาได้หมดครับ
ซึ่ง มีชื่อ Ken ได้รางวัลด้วยครับ

รางวัลที่ Ken ได้ จับได้ บัตร 1 ใบน่ะครับผม ติดต่อมาด้วยล่ะกัน

แต่ถ้าเปลี่ยนไปขับ อีโว อาจจะเปลี่ยนแปลงรางวัลได้น่ะครับ  อิอิ

ไปค้าบพี่หนึ่ง แต่ไม่ได้ลงก็เลยไม่ได้เดินไปตรงส่วนด้านใน ได้แต่ให้กำลังใจเชียร์อยู่บนอัฒจันทร์ ส่วนเรื่องบัตร เดี๋ยวผมโทรไปหาครับพี่  emo10o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 10:09:26 PM »
ขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้ไปร่วมงาน เพราะเนื่องจากติดงานที่ต่างจังหวัดครับ emo41o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 09:23:41 AM »
อากาศร้อน รอนาน ผม ต๋า วิทย์ รอไม่ไหว (ตามประสาคนมีครอบครัวแล้ว) กลับก่อนกันหมด หล่นอีกตามเคย    emo68o

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 11:05:05 AM »
อากาศร้อนจิงๆ คับ
ลูกแตกเลย

emo68o emo68o

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 11:21:47 AM »
อากาศร้อนจิงๆ คับ
ลูกแตกเลย

emo68o emo68o

อ้าวอีฟพังด้วยเหรอ กำๆ เห็นพังกันหลายคันเลย ทั้งอีโว ทั้งอิมฯ

รถหายไวๆนะคร๊าบบ...

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 08:50:36 PM »
รายชื่อ คนที่ได้รับรางวัลจากการจับฉลากได้ แต่ไม่ได้ไปร่วมงานครับ

1. Ken TheBlitz
2.โบ๊ต CBS

3.ธนากร EVO3  ทะเบียน 4152
4.ไพทูรณ์ EVO4  ทะเบียน 1448
5.สราวุธ  Colt

ใครได้อะไรก็ติดต่อมาทางผมล่ะกันครับ  ไม่สามารถ ออกอากาศได้ emo76o

หนึ่ง = 08-1777-7221

ส่วน ท่านใด ที่มีความประสงค์จะขอเงินคืน   ทางผู้จัดได้คุยกันแล้วครับว่า คงไม่สามารถคืนให้ได้ครับ   ถ้าคนไหน ขอคืนก่อนวันงานจะเริ่ม  หรือก่อนจะมีการจับฉลาก  ก็ยินดีคืนให้ครับ   เพราะปรกติแล้ว ตามที่จัดงาน AWD HYPER มาหลายครั้งนี้  ช่วงของการจับฉลาก  ถ้าคนไหนไม่ได้อยู่ ในห้องประชุมที่มีการจับฉลาก เราก็จะ ทำการจับใหม่ คนที่จับได้ไม่อยู่ก็อดไปครับ  
แต่งาน AWD HYPER DRAG ครั้งนี้  มีข้อยกเว้น จากการเลื่อนวันในครั้งแรก  เลยให้สิทะ ทุกๆคนที่จ่ายเงินมาแล้ว  แต่ไม่เอาเงินคืน แต่ไม่สามารถมาร่วมงานได้ครับ

จึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2010, 09:04:28 PM โดย sleep »