ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่า รถซูบารุติดก๊าซ ได้ไหม แล้วดีอย่างไร  (อ่าน 5749 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf08

• *
  • Popular Vote : 0
ช่วยบอกหน่อย พอดีกำลังหาใช้อยู่ ไม่ทราบว่าจะติดก๊าซได้หรือป่าว

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2010, 11:27:35 AM โดย BMX มองแต่เธอ »
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ ktmnokzzx

• *
  • Popular Vote : 0
    • Biogas Analyzer
Re: ไม่ทราบว่า รถซูบารุติดก๊าซ ได้ไหม แล้วดีอย่างไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:48:38 AM »
อยากทราบเหมือนกันอะครับ

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ gegung

• *
  • Popular Vote : 2
    • DD SUPPORT
Re: ไม่ทราบว่า รถซูบารุติดก๊าซ ได้ไหม แล้วดีอย่างไร
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 08:37:26 AM »
ติดได้ไหม ผมก็ติดอยู่นะ แล้วดีอย่างไรเนี้ย ก็ประหยัดกว่้า้น้ำมัน ผมซื้อรถต่อเค้ามาก็ติดเลย ไม่เคยจับอัตราสิ้นเปลืองตอนเป็นน้ำมัน แต่แก๊สผมโลละไม่เกิน 2 บาท รถผมเครื่องคอแดง ขับก็ทั่วๆไป มีเหยียบบ้างเป็นบางครั้งก็จูนหนาไว้นิดนึง เลือกอุปกรณ์ให้เหมาะสมผมว่าก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรนะครับ