ผู้เขียน หัวข้อ: refresh XV ป้ายแดงเลยหลังออกจากศูนย์ได้ใหมครับ  (อ่าน 2252 ครั้ง)

ออฟไลน์ gvbf

• *
  • Popular Vote : 0
รับรถ ออกมาจากศูนย์แล้วเอาไป reflash เลยได้ใหมครับ
หรือต้องใช้ไปก่อนสักระยะ Subaru XV
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2017, 06:49:38 AM โดย gvbf »

ออฟไลน์ suwitcha

• *
Re: refresh XV ป้ายแดงเลยหลังออกจากศูนย์ได้ใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 12:25:02 PM »
กำลังว่าจะเอาไปครับ แต่ขับสักพักก็ดีนะครับ จับอาการตัวรถก่อน

ออฟไลน์ athapol55

• *
Re: refresh XV ป้ายแดงเลยหลังออกจากศูนย์ได้ใหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2017, 11:52:53 AM »
 :bbbear_2:
รบกวนสอบถามครับ เป็นรถใหม่เหมือนกัน ไม่ทราบว่าหลังรีเเฟลชแล้วดีขึ้นเยอะมั้ยครับ
ตอนไปลองที่รถเดโมที่เสรีไทย ขับดีมาก
แต่รถไม่ที่ได้มา รู้สึกว่าอืดกว่าน่ะครับ