ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคนไหนserviceกับพี่ดอนมั่งขอทราบความเห็นหน่อยคับ  (อ่าน 9549 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lost Log in

• *
  • Popular Vote : 5
เคยไปลองมาแล้วไม่ประทับใจเท่าไร แต่จริงๆ มันก็ขึ้นอยุ่กับความจุกจิกของเราล่ะนะครับ ต้องลองเองถึงจะรู้ครับ ว่าเราประทับใจอู่ไหน

แถวนั้นถ้าไปทางวัชรพล มีอู่พี่เล็กด้วยอีกอู่นึงเน้อ~ แล้วก็เลียบทางด่วนแล้วเลี้ยวเข้าซอยอะไรนี่แหละ มีอีกอู่นึงรถจอดเต็มเลย ยังไงลองเลือกใช้บริการดูครับ  :a115:

เลียบทางด่วนเข้าซอยลาดพร้าว 87 Power Speed ป่าวครับ?

ออฟไลน์ mek

• *
  • Popular Vote : 25
แนะอู่น้าพนมวรรณ power speed ลาดพร้าว 87 อีกเสียง

ออฟไลน์ Vtx

• Cessna T41 Pilot
  • *
  • Popular Vote : 7
  • 604 Squadron, Wing 6, RTAF
ข้อดี
อะหลั่ยเยอะ อัธยาสัยดี ราคาไม่แพง

ข้อเสีย
งานไม่เรียบร้อย งานแรกจบ แถมงานต่อเนื่องให้หาต่อ ลุกลามไปกันใหญ่โต (น็อตขันไม่ครบ โอริงฉีก ฯลฯ) รถเป็นแผลทุกครั้งที่เข้าไป