ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอชื่อนามสกุลของพี่ Clubxxx กับ พี่ BoxerMania ครับ  (อ่าน 1797 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมรบกวนขอชื่อนามสกุล ภาษาไทยและอังกฤษ และเบอร์โทรศัพท์ให้ผมหน่อยสิครับ

ทั้งของพี่ทั้งสองคนและเพื่อนพี่ด้วยครับ ที่ลงชื่อไปเรียน Nishihara นะครับ

เนื่องจากทางผู้จัดการสอนจะนำไปทำประกาศนียบัตรให้ครับผม

รบกวนหน่อยครับ จะตอบในกระทู้นี้หรือจะ pm มาก็ได้นะครับแล้วแต่สะดวก

ขอบคุณครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!