ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากไว้หน่อยครับ.....สาวๆ จากงานซู (ฝีมือถ่ายภาพจากท่านรองต่อ)  (อ่าน 18117 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
หลงรักเลย  :a4:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อ้อ....นึกว่าใครเอารูปมาลง เพราะเมื่อคืนมีคนโทรมาแซวว่าลงรูปแล้วเหรอ :a6:

เราก็ งง งง งง งง เลย....ว่าใครเอามาลงหว่า :a24:

ที่แท้ก็พี่ที่บอกว่าตัวเองเป็นคนดีนี่เอง :a13: :a13:

ขอบคุณนะคร๊าบบบบบ อีตาพี่เอ็ม :a27:

รูปสาวๆ ทีไร พี่ตรูมีอารมณ์โพสรูปทุกที.....ทีรูปอื่นหล่ะ ม่ายยอมเอามาลง 5555 :a121:

ว่าแต่รูปสาวๆ ก็มีอีกนะ มัยไม่เอามาลงให้หมดหล่ะ :a124:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
 :a2: ชอบมากมาย

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
ภาพสวยสุดๆๆ  กล้องเขาเยี่ยมจริงๆนะ   :a21: :a21:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
งามมากๆๆ  รูปเเนวดีครับ wow wow wow
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ M

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณครับพี่เอ็ม  :a7:        ไอ้รองต่อช้ามาก  เจ้าของเลนส์ต้องมาโพสเอง

วันหลังมาถ่ายด้วยกันบ้างนะพี่ 

ได้เลยครับ อีต่อก็งี้แหละ ลั้นลาไปเรื่อย

อ้อ....นึกว่าใครเอารูปมาลง เพราะเมื่อคืนมีคนโทรมาแซวว่าลงรูปแล้วเหรอ :a6:

เราก็ งง งง งง งง เลย....ว่าใครเอามาลงหว่า :a24:

ที่แท้ก็พี่ที่บอกว่าตัวเองเป็นคนดีนี่เอง :a13: :a13:

ขอบคุณนะคร๊าบบบบบ อีตาพี่เอ็ม :a27:

รูปสาวๆ ทีไร พี่ตรูมีอารมณ์โพสรูปทุกที.....ทีรูปอื่นหล่ะ ม่ายยอมเอามาลง 5555 :a121:

ว่าแต่รูปสาวๆ ก็มีอีกนะ มัยไม่เอามาลงให้หมดหล่ะ :a124:

นี่อีต่อ ก็เลือกรูปที่มันดีออกมาได้แค่นี้อ่ะ ฝีมือไม่ได้เรื่องเล้ย หลังๆ ถ่ายคนนี่ไม่ไหวนะ เบลอเละเทะ 555+

ไปถอยกล้องมาได้แล้ว จะได้มีเป็นของตัวเอง ฝีมือตกหมดละ กิกิ  :a6:

ออฟไลน์ GaPpi

• แ ก๊ ป
  • *
  • G u ' G a Pp i
เปิดดูกระทู้ ทั้งวันเลยอ่ะ วนเวียนๆ 555555  :a14: :a14: :a14: :a14: :a4: :a4: :a4:

น่าร๊ากกกก  :a3:
Ur mama so Fat ! I ran around her twice and got lost =P

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

หละ.. หละ .. แหล่มมากๆๆๆๆเลย    :a14: :a111: :a4:  :a116:

ขอบคุณพี่ๆตากล้องและคนโพสคร้าบ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Worksbell Thailand

• *
  • Popular Vote : 1

ชาว SSS  ในนี้ถ่ายรูปกันสวยๆๆทั้งนั้นเลยนะครับ  ขอบคุณครับที่นำภาพสวยๆๆ มาให้ดู   :a111: :a111:
Tel 089-890-5090

ออฟไลน์ toru_spuknic

• *
  • Think Feel Drive!!
คนถ่ายเยี่ยม
คนโพสเยี่ยม
คนดูเลยสบายตา

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
คนถ่ายเยี่ยม
คนโพสเยี่ยม
คนดูเลยสบายตา

ขอบคุณคร๊าบบบบบบ :a27:

จิงๆ คนโพสก็งั้นๆ นะครับ :a24: :a24:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ lek bp

• *
ถ่ายได้สวยมากครับ  good good good good :a4: :a4: :a4: :a4: :a4:

• Subaby!!!
  • *

อุปกรณ์ชุดนี้ มันน่าเสียตังค์ซื้อจริงๆ   ยืมไปทั้งทีถ่ายมาแค่นี้

ทีหลัง เจ้าของ อย่าให้  อิต่อมันยืม นะ     รีบลง รูป เพิ่มเร้วว    :a117:

อิอิ...พี่ตุ้ย ACDSee และ PS มันใช้ไม่ได้อ่ะ เลยย่อรูปไม่ได้เลย :a126: :a126:

แต่ผมมีรูปที่ย่อมาแล้วอยู่นา....เอารูปนั้นลงมะ :a114: :a114:

ออฟไลน์ CHUND

• *
สวยๆ ทั้งนั้นเลย