ผู้เขียน หัวข้อ: ไปฟังเพลง Casablanca ที่ Villa Maroc  (อ่าน 16006 ครั้ง)

ออฟไลน์ OPELU

• *
  • Popular Vote : 1
Re: ไปฟังเพลง Casablanca ที่ Villa Maroc
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 10:30:38 PM »
พูดได้คำเดียวครับ......................................
........................................ สวย มากน่าไปที่สุด ขอบคุณ โอเปิ้ลมากครับที่เอาที่พักดีๆ มาแนะนำกันอีกแล้ว อิอิ

ยินดีค่ะ   :a105:
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

• *
Re: ไปฟังเพลง Casablanca ที่ Villa Maroc
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 10:34:28 PM »
เห็นอาหารเเล้ว   หิว..........เลยครับ

รูปสวยครับ  มุมมองรูปเเจ่มนะนี่ 

บรรยากาศสุดยอดเลยครับ

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆที่เก็บมาให้ดูกันครับ

ขอบคุณค่ะพี่ต่าย
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 10:35:34 PM »

• *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 10:37:12 PM »
beautiful pics krub.

thank for sharing with us.

You r most welcome. Your encouragement is always appreciate ka.

• *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 10:38:13 PM »
ขอบคุณครับ
มีรูปสวยๆ  กับกิจกรรมท่องเที่ยวให้ติดตามอย่างสม่ำเสมอ
เจ๋งมากครับ

ดีใจที่ชอบด้วยค่ะ

• *
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 10:41:05 PM »
พูดถึงปราณบุรีแล้วชอบนึกถึง อาหารเช้าที่ evason ชอบครับอร่อย
กระเพาะปลาห้องอาหารจีนก็อร่อย  wow

ขอบคุณที่ช่วยแชร์ให้ฟังนะค่ะ   
เห็นหลายคนชอบอาหารเช้าที่ Evason
Opel ยังไม่ได้ไปพัก Evason สักที สงสัยคงต้องลองไปชิมอาหารก่อนแล้วหละ   :a111:

• *
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 10:46:18 PM »
ร้านสุดท้ายนี่แดง ดอนหอยหลอดเปล่าครับ จะไปอยู่อาทิตย์หน้านี่แล้วพัก haven  ชะอำ
สงสัยต้องไปลองขนมที่ la a natu

ใช่เลยค่ะ  นึกแล้วอยากกิน....  :a30:
Havan เป็นอีกที่ที่น่ารักดีค่ะ และเป็นตัวเลือกที่ดีมากที่หนึ่งในละแวกนั้น   
แต่จาก Haven ไป La a Natu ไกลประมาณนึงนะค๊ะ แต่เชื่อว่าคุ้มค่ะกับเวลาเดินทาง

ออฟไลน์ cena

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 12:37:27 PM »
ตกลงในรูปนี่คือที่ไหนหรอคับ
สวยมั๊กๆๆ
ถ้ามีโอกาสจะได้ไปมั่งอะ good

• *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 01:20:40 AM »
ตกลงในรูปนี่คือที่ไหนหรอคับ
สวยมั๊กๆๆ
ถ้ามีโอกาสจะได้ไปมั่งอะ good

ขอบคุณค่ะที่ชอบเหมือนกัน

Villa Maroc อยู่ที่หาดปราณบุรี จังหวัดประจวบฯ ค่ะ

แถวๆ นั้น มีบูติคโฮเต็ลสวยๆ หลายแห่ง แต่ที่นี่ก็มีอะไรที่โดดเด่นน่าสนใจมากๆ ค่ะ