ผู้เขียน หัวข้อ: ### Red October - SSS Track Day @ Thailand Circuit by im-MAY-za ###  (อ่าน 23504 ครั้ง)

ออฟไลน์ PT

• *
  • Popular Vote : 0
  • Freedom of Speed
Re: ### Red October - SSS Track Day @ Thailand Circuit by im-MAY-za ###
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 06:42:38 PM »
คุณเมย์ รูปสวยมากครับ
ทำ panning ได้เนียนจริงๆ
ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ cena

• *
Re: ### Red October - SSS Track Day @ Thailand Circuit by im-MAY-za ###
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 10:14:02 PM »
หน้าหมูสีขาวที่ตีโปร่งสวยโดนใจจิงๆครับ...อยากได้ๆ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 10:22:12 PM »
 :frown: :frown: :frown: เสียดายไม่ได้ไป
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Born To Drive Subaru
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 09:44:30 PM »
ได้รูปแล้วนะครับขอบคุณมากครับ :embarass:

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 04:56:38 PM »
ขอบคุณนะครับ เมย์
ผมไม่ค่อยได้วิ่งยังมีรูปเลย  :agree:

แต่ Red October หมายถึงอะไร?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2009, 04:58:30 PM โดย pick »

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 05:36:13 PM »
ขอบคุณนะครับ เมย์
ผมไม่ค่อยได้วิ่งยังมีรูปเลย  :agree:

แต่ Red October หมายถึงอะไร?

ไม่มีความหมายอะไรเป็นพิเศษครับ พอดีไม่รู้จะพิมพ์ว่าอะไร บังเอิญนึกชื่อหนังได้ ก็เลยเอามาใช้ ก็แค่นั้น  :supergrin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มีนาคม 03, 2012, 03:41:39 PM »
ไม่ได้เข้ามาดูหน้า Gallery เสียนาน เลยเข้ามาหากระทู้ที่ผมเคย post เอาไว้ในอดีต แต่ปรากฎว่ากระทู้หายไปเยอะมาก เข้าใจว่าเกิดจากตอนที่ server ล่มเมื่อ 2 - 3 ปีโน่น เสียดายรูปภาพสวยๆ ที่ผมถ่ายเอาไว้ให้กับสมาชิกมาก เพราะรูปต้นฉบับก็อยู่ใน hard disk ซึ่งตอนนี้ก็เสียอยู่ ยังไม่ได้เอาไปลองกู้ดู ไม่รู้ว่าจะกู้ได้หรือไม่

กระทู้นี้เป็นรูปชุด track day สุดท้ายที่ผมยังใช้กล้อง DSLR ถ่ายอยู่ ปัจจุบันแก่แล้ว ไม่มีแรงแบกกล้องใหญ่ๆ เลยหันมาใช้้ compact แบบ point & shoot ซึ่งถ่ายภาพกีฬาไม่ได้อารมณ์เท่ากับ DSLR นั่งดูไปผมยังจำอารมณ์และบรรยากาศวันนั้นได้อยู่เลย หวังว่าบรรยากาศเหล่านี้จะกลับมาอีกครั้ง

ปล. เขาว่าคนที่ชอบพูดเรื่องอดีต แปลว่าแก่แล้ว...เฮ้อ~
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 12:24:39 AM »
เหนรถคันเก่าเเล้วน้ำตาจาไหลล  :bbbear_11: :bbbear_11:

คิดถึงวันเก่าๆ มากเลยครับบบ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 03:00:50 PM »
รูปสวยมากๆครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 11:29:45 PM »
คิดถึงวันเก่าๆจริงๆครับพี่ อีกไม่นานมันจะกลับมาอีกแน่คร้าบบบ เราจะทำให้มันสนุกจนพี่ๆหลายๆคนกลับมาวาดลวดลายโชว์น้องๆสมาชิกใหม่กันเลยทีเดียวครับ :bbbear_2:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ cocore

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 01:31:36 PM »
 :bbbear_15: :bbbear_15:   เหอๆๆๆ สวยดีครับ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มีนาคม 27, 2012, 09:30:30 PM »
คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ
SSS  เคยจัด trackday  ที่นี่หลายครั้ง

สนามนครชัยศรี   มันมากครับ   สนามนี้โค้งเยอะเปลืองยางเปลืองเบรกหน่อยครับ