ผู้เขียน หัวข้อ: ### Red October - SSS Track Day @ Thailand Circuit by im-MAY-za ###  (อ่าน 23502 ครั้ง)

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
Re: ### Red October - SSS Track Day @ Thailand Circuit by im-MAY-za ###
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 12:53:04 AM »
ครบทุกอารมณ์ตั้งแต่เช้ายันเย็น  :agree:   นับว่าเป็นเกียรติของผมจริงๆ ที่เทพเมย์ถ่ายผมไว้หลายรูป............ไว้เดี๋ยวให้ใต้โต๊ะนะพี่  :laugh: :lol:

ขอบคูณมากครับ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Re: ### Red October - SSS Track Day @ Thailand Circuit by im-MAY-za ###
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 12:53:57 AM »
จบแล้วครับ ต้องขออภัยที่ถ่ายไม่ค่อยดีเท่าไหร่ และรูปส่วนใหญ่ก็มาจากตอนซ้อมช่วงเช้า ช่วงบ่ายที่เริ่มแข่งผมไปช่วยทีมงานจับเวลาเลยไม่ได้ถ่ายรูปเลย แต่ก็ขำๆ ละกันนะครับ :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ผมว่าคุณถ่ายรูป ทั้งกล้อง / สีสัน / มุมภาพ   ในรูปชุดนี้โดนใจผมสุดๆ
ขอบคุณมากๆ ครับ
ภาพสวยมากครับ
จะรอติดตามผลงานต่อไปนะครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 01:50:50 AM »
ขอบคุณพี่เมย์ กล้องเทพค๊าบบบบบบบ :agree: :agree:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 02:37:57 AM »
แจ๋ว เหมือนเดิมครับพี่เมย์

Think Feel Drive

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 07:42:23 AM »
รูปสวยมากคร้าบบบบ

ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 08:01:10 AM »
 :agree: :agree: :agree:

เจ๋งสุดๆไปเลยเมย์   นี่ขนาดมาช่วยผมช่วงสอนด้วยนะ ยังมีแรงถ่ายได้ขนาดนี้

ขอบคุณมากคร๊าบบ  :supergrin:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 08:35:48 AM »
:agree: :agree: :agree:

เจ๋งสุดๆไปเลยเมย์   นี่ขนาดมาช่วยผมช่วงสอนด้วยนะ ยังมีแรงถ่ายได้ขนาดนี้

ขอบคุณมากคร๊าบบ  :supergrin:

โห จารย์ หลังๆ นี่เริ่มรู้สึกว่าทำมันเกือบทุกอย่างเลยอ่ะ ช่วยดูความเรียบร้อย ช่วยสอน ถ่ายรูป ลงไปขับด้วย จับเวลาด้วย เหลือแค่ยังไม่ได้เป็น pretty นี่แหล่ะ  :eek: :grazy: :laugh: :lol: :supergrin:

และก็ขอบคุณครับชมจากเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านนะครับ อยากเรียกว่า "กล้องเทพ" เลยครับ ผมไม่ได้เก่งอะไรขนาดนั้น แค่บังเอิญถ่ายได้พอดีมากกว่า  :smokin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 12:18:20 PM »
รูปสวยเหมือนเดิม ฝีมือไม่เคยตกเลยนะครับพี่ :agree:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 12:22:31 PM »
 :agree:

ออฟไลน์ sexysecret

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 05:52:21 PM »
ขอบคุณครับ มีครบทุกคันอย่างที่บอกไว้จริงๆ :agree: :agree: :agree:
รูปสวยครับ

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Born To Drive Subaru
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:57:25 PM »
รูปสวยมากเลยครับพี่ :agree:

แต่อยากได้ไฟร์เต็มอ่ะครับทำไงดี :sunglasses:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 11:06:10 PM »
รูปสวยมากเลยครับพี่ :agree:

แต่อยากได้ไฟร์เต็มอ่ะครับทำไงดี :sunglasses:

บอกชื่อไฟล์และอีเมล์มาทาง PM ละกันครับ เดี๋ยวส่งไปให้  :smokin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 11:28:10 PM »
ขอบคุณสำหรับรูปครบเมย์ สวยมักๆ

ชอบรูปตอนโดนพี่เอ๋ไล่จัง
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 12:28:40 PM »
รูปสวยมากครับ  เยี่ยมเหมือนเดิม   :agree: :beer:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ aey555

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 01:11:53 PM »
ดูรูปแล้วคิดถึงน้อง ๆ เอ๊ยยย คิดถึงบรรยากาศวันนั้นจัง หนุกหนาน ๆ  :biggrin: :biggrin: จาอาว จาอาว  :laugh: :lol: (หมายถึงจัดอีกนะครับ อย่าคิดลึก) ขอบคุณนะครับเมย์สำหรับรูปสวย ๆ เหมือนเดิม  :agree: :agree: