ผู้เขียน หัวข้อ: Forester ที่เชียงใหม่  (อ่าน 1887 ครั้ง)

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
Forester ที่เชียงใหม่
« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 09:07:08 AM »
 :Pเมื่อวันเสาร์บ่ายที่ผ่านมาเจอฟอเรสเตอร์สีบรอนเงินทะเบียนกทม. เลขตัวเดียวขับไปตามถนนราชเชียงแสนผ่านทางประตูเชียงใหม่ไม่ทราบเป็นรถสมาชิกเราหรือเปล่า...ขับตามหลังไปครับ...ผมบีบแตรทักทาย..แต่ไม่เห็นคนขับเพราะฟิล์มมืดครับ...รถสวยมากครับ...ถ้าเป็นรถสมาชิกเราก็แสดงตัวด้วยครับ...คงขึ้นมาเที่ยวเชียงใหม่ในวันหยุด..นานๆจะเห็นสักคัน...และที่เชียงใหม่เจอรถฟอเรสเตอร์ของกงสุลอเมริกันบ่อยๆครับ...และGC  2 ประตูก็เคยเจอบ่อยๆ...มาเล่าสู่กันฟังครับ.. :smash: