ผู้เขียน หัวข้อ: SSS Trackday ครับ  (อ่าน 14761 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
Re: SSS Trackday ครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 11:39:04 AM »
-ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคร๊าบบบ....

ขอบคุณครับพี่โก๊ะ จริงๆเเล้วยุถ่ายมาเพียบเลยเเต่ไม่กล้าลงเยอะเดี่ยวโดนว่าครับ  :biggrin:
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 11:59:31 AM »
ขอบคุณครับพี่โก๊ะ จริงๆเเล้วยุถ่ายมาเพียบเลยเเต่ไม่กล้าลงเยอะเดี่ยวโดนว่าครับ  :biggrin:

ลงมาเถอะครับ ไม่มีใครว่าอะไรหรอก ถ้ารูปไม่ล่อแหลม เกินไป อิอิ

ขอบคุณสำหรับรูปครับ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 12:13:20 PM »
ขอบคุณสำหรับรูปครับคุณยู  รูปสวยมากๆ ขอแนะนำนิดนึงนะครับตอนที่ลงรูปอ่ะ สามารถลงได้ 10รูปต่อหนึ่งโพสต์นะครับ
โดยการกด more attachments เพิ่มไปอีกน่ะครับ ผมกลัวจะเหนื่อยน่ะครับ  :supergrin: เห็นลงทีละรูป เป็นผมคงขี้เกียจไปแล้ว  :supergrin: :supergrin:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 12:53:49 PM »

ลงมาเรื่อยๆ เลยครับยุ ไม่ต้องกั๊กครับ จาได้ดูกันให้เต็มอิ่มกันไปเลย

ว่าแต่ยุถ่ายรูปก็ งั้นๆ เนอะ ไม่เท่าไหร่เลย 5555 :cranium: :devil:

(.....ล้อเล่นนะจ๊ะ ที่แซวเพราะม่ายมีรูปรถเรานี่เอง...อิอิ) :grazy: :grazy:

สวยครับ ได้บรรยากาศดีครับ :agree: :agree:

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 01:12:10 PM »
รูปสวยครับ
ลงอีกซิครับ :smash: :smash:

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 06:47:01 PM »
ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับรูปสวยๆ

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 09:25:33 PM »
รูปสวยจัง ขอบคุณครับ :agree:

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 10:49:38 PM »
ลงมาเรื่อยๆ เลยครับยุ ไม่ต้องกั๊กครับ จาได้ดูกันให้เต็มอิ่มกันไปเลย

ว่าแต่ยุถ่ายรูปก็ งั้นๆ เนอะ ไม่เท่าไหร่เลย 5555 :cranium: :devil:

(.....ล้อเล่นนะจ๊ะ ที่แซวเพราะม่ายมีรูปรถเรานี่เอง...อิอิ) :grazy: :grazy:

สวยครับ ได้บรรยากาศดีครับ :agree: :agree:

ขอบคุณครับพี่ต่อ ผมยังไม่เคยเห็นรถของพี่เลย มีรูปอีกครับเเต่ไม่รู้ใช่รถของพี่หรือเปล่าเเล้วจะมาลงให้อีกนะครับ

• *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 10:53:05 PM »
ขอบคุณสำหรับรูปครับคุณยู  รูปสวยมากๆ ขอแนะนำนิดนึงนะครับตอนที่ลงรูปอ่ะ สามารถลงได้ 10รูปต่อหนึ่งโพสต์นะครับ
โดยการกด more attachments เพิ่มไปอีกน่ะครับ ผมกลัวจะเหนื่อยน่ะครับ  :supergrin: เห็นลงทีละรูป เป็นผมคงขี้เกียจไปแล้ว  :supergrin: :supergrin:
ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำนะครับพี่ ครั้งเเรกครับพี่ เหนื่อยครับ เเต่ไม่เป็นปัญหาครับจะลงให้อีกนะครับ

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 10:54:41 PM »

ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำนะครับ เเละจะลงให้อีกครับ

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 07:59:50 PM »
รูปสวยครับ ชัดแจ๋วเลย

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:32:39 PM »
รูปสวยจังครับ
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา