ผู้เขียน หัวข้อ: ขับออกไปกับคนที่รู้ใจ เพียงสองเรา จุดหมายเราคือทะเล....  (อ่าน 22014 ครั้ง)

ออฟไลน์ J:DiM

• SUPER
  • *
  • Popular Vote : 0
  • นำevoอยู่เห็นๆ กั่กๆๆ
โอย....ไม่มีเวลาเหงามานาน...ดูกระทู้นี้น้ำตาซึมเลยแฮะ
อีอวบขาววววว resurrection!!!

ออฟไลน์ Macgyver

• *
แง ... แง ... แง ... (เหงามากมาย)  :bawling:
ถามจริงเหอะ กับข้าว อ่ะ สองคนทานหมดเหรอ .... ? ? ?  :laugh:  :lol:  :laugh:

รูปสวย ครับ  :agree: ที่พักน่าพักมาก  :agree:

ออฟไลน์ OPELU

• *
  • Popular Vote : 1
ถามจริงเหอะ กับข้าว อ่ะ สองคนทานหมดเหรอ .... ? ? ?  :laugh:  :lol:  :laugh:

เกือบหมดค่ะพี่แมค เหลือประมาณ 10%
กินแรกๆ ก็เพลิดเพลิน อาเร็ดอาหร่อย   กินไป...กินมา ..เริ่มเป็นภาระหน้าที่ที่ต้องพยายามกินให้หมดค่ะ
แต่ยังยืนยันเหมือนเดิมว่า....อาหร่อยค่ะ
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
รบกวนขอทางไปร้านอาหารที่แม่กลองได้ไม๊ครับ อยากกินปลาทู หร่อย ๆ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
ยกรางวัลนักเดินทาง นักชิม และนักเขียน ให้ไปเลยครับคุณโอเปิล   :agree: :agree: :agree: :agree:  ชาวซูต้องการคนแบบนี้แหละ  เดี๋ยวจะตามรอยไปเที่ยว ไปกิน   :tasty: :tasty:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

• *
รบกวนขอทางไปร้านอาหารที่แม่กลองได้ไม๊ครับ อยากกินปลาทู หร่อย ๆ

ไปทางที่จะไปดอนหอยหลอดค่ะ
ร้านอยู่ฝั่งตรงข้ามดอนหอยหลอด  ขับจากกรุงเทพผ่านทางเข้าดอนหอยหลอดแล้วชิดซ้าย
ยูเทรินใต้สะพานข้ามแม่น้ำแม่กลอง แล้วชิดซ้ายเลี้ยวเข้าซอยใหญ่ๆ ซอยแรก ตรงไปประมาณ 200 เมตร
ร้านอยู่ขวามือค่ะ   (ไม่รู้อธิบายเข้าใจรึป่าว)

ถ้าไม่แน่ใจลองโทรไปถามที่ร้านก็ได้ค่ะ   ร้านแดง  034716423

ไปลองแล้วอาหร่อยถูกใจรึป่าว...กลับมาบอกกันด้วยนะค๊ะ      :tasty: :tasty: :tasty:
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

• *
ยกรางวัลนักเดินทาง นักชิม และนักเขียน ให้ไปเลยครับคุณโอเปิล   :agree: :agree: :agree: :agree:  ชาวซูต้องการคนแบบนี้แหละ  เดี๋ยวจะตามรอยไปเที่ยว ไปกิน   :tasty: :tasty:

ขอบคุณค่ะพี่เบนซ์    :supergrin: :supergrin: :supergrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2009, 10:50:44 PM โดย OPELU »

ออฟไลน์ surachai

• *
 :agree: :agree: :agree: