ผู้เขียน หัวข้อ: !! 1st SSS FC Friendly Invitational วันที่3 October นี้ครับ นักบอลห้ามพลาดครับ!  (อ่าน 10302 ครั้ง)

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
มีอีกมั๊ยครับ ใครจะไปช่วยลงชื่อด้วยครับ  อยากได้สักสองทีมจาก SSS
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th

ลงชื่อไว้ก่อนครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ RJT

• *
  • Popular Vote : 0
ลงชื่อด้วยคนครับ  ไม่น่าจะติดอะไร

ออฟไลน์ tavmylord

• *
แต่ม่ะวานไม่มา ฮ๊าๆๆๆๆ :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

เมื่อวานทำงาน...แล้ววันที่ 3 มาป่ะจะเล่นด้วยกัน
ไม่ไปคับพี่ไม่อยู่ ชอบเหมือนกัน 7คนเนี้ย ฮ๊าๆๆๆ

ออฟไลน์ Mui

• *
ไปด้วยครับ 1 คน

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
อีกๆๆๆ อาวอีกๆๆๆ
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
เดี๋ยวขอเอาให้ชัวร์แน่ๆค่อยลงชื่อครับ ไม่อยากเบี้ยวน่ะ เดี๋ยวเป็นเหมือนจารย์โอ  :grazy: :lol:
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
" งานเข้า "  คงไปไม่ได้แล้วครับ
เมื่อวานไปเตะบอล เกิดอุบัติเหตุ  เอ็นข้อเท้าขวาฉีก
ไปโรงพยาบาล หมอใส่เฝือกให้ ต้องใส่ไว้ 2-3 สัปดาห์
เซงมากครับ......  ต้องขอโทษด้วยครับ
ปล, ที่เซงกว่าคือ  เพิ่งได้รถมา ยังขับไม่หนำใจเลย
ต้องจอดและ,,,,,,เฮ่อ

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
" งานเข้า "  คงไปไม่ได้แล้วครับ
เมื่อวานไปเตะบอล เกิดอุบัติเหตุ  เอ็นข้อเท้าขวาฉีก
ไปโรงพยาบาล หมอใส่เฝือกให้ ต้องใส่ไว้ 2-3 สัปดาห์
เซงมากครับ......  ต้องขอโทษด้วยครับ
ปล, ที่เซงกว่าคือ  เพิ่งได้รถมา ยังขับไม่หนำใจเลย
ต้องจอดและ,,,,,,เฮ่อ
หายไวๆน่ะครับ :error:

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ขอถอนตัวนะครับ พอดีติดงานแต่งงานเพื่อนครับ

เตะกันให้สนุกนะครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ขอถอนตัวนะครับ พอดีติดงานแต่งงานเพื่อนครับ

เตะกันให้สนุกนะครับ

เจอกกันแมทช์หน้าคับ

ออฟไลน์ kongkub

• *
พี่เอิ๊ก ผมไปด้วยคนครับบบบบ

ออฟไลน์ pu_zzz

• *
เดี๋ยวขอเอาให้ชัวร์แน่ๆค่อยลงชื่อครับ ไม่อยากเบี้ยวน่ะ เดี๋ยวเป็นเหมือนจารย์โอ  :grazy: :lol:

ตลอดอ่ะ.....ติดสาวอ่ะดิ!!!

ออฟไลน์ pu_zzz

• *
ไม่ไปคับพี่ไม่อยู่ ชอบเหมือนกัน 7คนเนี้ย ฮ๊าๆๆๆ

7รุม 1  อ่ะป่าว.....ท่าน!!!!

5555

ออฟไลน์ minimalista-942

• *
  • boxer family?? ^^
อยากไปด้วยจัง แต่ยังไม่แน่ใจ ลงชื่อไว้ก่อนนะครับ ถ้าไม่ไป แปลว่าเบี้ยว แหะๆ ><'