ผู้เขียน หัวข้อ: !! 1st SSS FC Friendly Invitational วันที่3 October นี้ครับ นักบอลห้ามพลาดครับ!  (อ่าน 10291 ครั้ง)

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ขอเรียนเชิญเพื่อนๆ SSS ทุกท่านมาออกกําลังกายกันในการเตะฟุตบอล 1st SSS FC Friendly Invitational ครับ
เนื่องจากเราได้งบจากทาง MIT มาในปีนี้แล้วยังไม่ได้ใช้เลยคิดกันว่าจะจัดงานนี้ขึ้นมาสักครั้งก่อนสิ้นปี 
อยากรวมตัวกันให้ได้อย่างน้อยสัก2ทีม (14คนขึ้นไป) เพื่อที่จะได้วนกันเล่นกับอีกทีมที่จะเชิญมา (คาดว่าเป็น HSBC เพราะเตะด้วยกันเกือบทุกอาทิตย์)

วัน: 3 October 2009 (วันเสาร์)
เวลา: 5:45-9PM 
สถานที่: superkick (www.superkick.in.th)  เป็นสนาม futsal เจ็ดคนที่ดีที่สุดในตอนนี้ครับ....   ไม่ได้เลือกสนาม11คนเพราะเกรงว่าฝนจะตกแล้วต้องยกเลิกอีกครับ

งานนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายเพราะใช้งบที่ทาง MIT ได้ให้มา (ขอบคุณ MIT อีกครั้งครับ)

ลงชื่อกันด้วยเด้อ :wavey: :wavey:
1. erggy
2. พี่แอนดี้
3. ปุ๊
4. หมอน
5. ไมค์
6. เดย์
7. เต้
8. RJT
9. Mui
10. ก้องอีโว
11. เก้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2009, 08:54:42 PM โดย erggy »
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
โอ้ววว

งานนี้ ถึงเจ็บก็จะไป  :smash:

ขอบคุณMITจ้า  :wavey:
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ tavmylord

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่อยู่คับพี่ :bawling:

ออฟไลน์ 1600 STI

• *
แหร่ม
+ + + ขายฮอนด้า แต่ขี่ซูบารุ + + +

ออฟไลน์ Mike7157

• *
ไมค์ตามไปค่ำๆครับ  :dunce:

ออฟไลน์ pu_zzz

• *
1คับ!!!

ออฟไลน์ Dey

• *
ขอขอบคุณ MIT ด้วยเช่นกันครับ ถ้าไม่ติดงานผมไปแน่นอนครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
1 ที่ครับ ไปด้วย
เอ่อ...ว่าแต่....เตะ 3 ชม. เลยเหรอครับ ( :error:

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
  • Popular Vote : 2
ไปด้วยคร๊าบบบบ 7 คน ของชอบ  :pimp:

ออฟไลน์ tavmylord

• *
ไปด้วยคร๊าบบบบ 7 คน ของชอบ  :pimp:
แต่ม่ะวานไม่มา ฮ๊าๆๆๆๆ :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
  • Popular Vote : 2
แต่ม่ะวานไม่มา ฮ๊าๆๆๆๆ :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:
[/quote]

เมื่อวานทำงาน...แล้ววันที่ 3 มาป่ะจะเล่นด้วยกัน

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
ช่วงนี้ติดโน่นติดนี้ไปหมดเลย 2อ. ที่จะถึง   น่าจะว่างหลังงาน trackdayไปเลยละครับ    สลับกันเป็นโกล์ไปก่อนนะครับ   โทษที  :crap:

แต่ถ้าโผล่ไปได้ จะรีบไปเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2009, 02:30:02 PM โดย TezzA »

ออฟไลน์ erggy

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ช่วงนี้ติดโน่นติดนี้ไปหมดเลย 2อ. ที่จะถึง   น่าจะว่างหลังงาน trackdayไปเลยละครับ    สลับกันเป็นโกล์ไปก่อนนะครับ   โทษที  :crap:

แต่ถ้าโผล่ไปได้ จะรีบไปเลยครับ
ไรกันเห็นงานสําคัญกว่าออกกําลังกายยยย :redface:
งั้นฝากเอาถุงมือมาให้ที่ออฟิสพี่ได้ป่าวเจมส์  อีกคู่ก็ไม่ได้อยู่กับพี่อ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2009, 03:41:25 PM โดย erggy »
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
ไรกันเห็นงานสําคัญกว่าออกกําลังกายยยย :redface:
งั้นฝากเอาถุงมือมาให้ที่ออฟิสพี่ได้ป่าวเจมส์  อีกคู่ก็ไม่ได้อยู่กับพี่อ่ะ

เหอะๆ

อีกคู่อยู่กับผมเองครับ  :lookaroundb:

ซักให้แล้ว

หอมชื่นใจ  :lol:
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4

เดี๋ยวอาทิตย์นี้ผ่านจัดไปให้ครับ