ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้รูปหรือวิธีการต่อเข้าถังดักไอครับ  (อ่าน 1770 ครั้ง)

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
ดักไอเบนซินนะครับ รู้สึกตรงท่อที่มาจากถังมันจะมีอยู่ 1 เส้น(6mmมั้งครับ) แต่เวลาต่อเข้ากระป๋องมันจะมี 2 เส้น(มีรูใหญ่กะรูเล็ก)แล้วต้องต่อ one way valve ด้วยไหมครับ พอดีรถผมไม่มีติดมาให้เลยว่าจะไปหามาใส่ซะ แล้วถ้าผมไม่ใส่มันจะมีผลต่ออัตราการกินน้ำมันเพิ่มไหม
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport